పవన్ ఫ్యాన్స్ కంటే నగరి మీదే ఫోకస్ పెట్టడం రోజాకు బెటర్!

ఏపీ టూరిజం మంత్రి రోజా తొలిసారిగా ఎన్నికైనప్పటి నుంచి ఆమె అసెంబ్లీ నియోజకవర్గం నగరిలో రెబల్ గ్రూపు వెంటాడుతోంది. గత మూడేళ్లుగా రోజా, రెబల్ గ్రూపు మధ్య జరిగిన అనేక సంఘటనలు వార్తల్లో నిలిచాయి. ఏపీ సీఎం జగన్ ముందు రోజాను చెడుగా చిత్రీకరించేందుకు తిరుగుబాటు బృందం ప్రయత్నించింది, అయితే ఈ ఏడాది ఏప్రిల్‌లో జగన్ ఆమెకు మంత్రిని చేయడంతో వారి ప్రయత్నాలు ఫలించలేదు.
సోమవారం రోజాకు తిరుగుబాటు వర్గం మరోసారి తలనొప్పి తెచ్చిపెట్టింది. వివరాల్లోకి వెళితే, ఈ తిరుగుబాటు బృందం రోజా లేకపోవడంతో నగరిలో రైతు భరోసా కేంద్రానికి (ఆర్‌బికె) శంకుస్థాపన చేసింది. ఈ కార్యక్రమంలో శ్రీశైలం దేవస్థానం చైర్మన్ చక్రపాణిరెడ్డి, ఈడిగ కార్పొరేషన్ చైర్మన్ కె శాంతికుమార్ పాల్గొన్నారు.
తాను లేకుండానే ఆర్‌బీకే భూమి పూజకు రెబల్ గ్రూప్ వెళ్లడంపై రోజా తీవ్ర నిరాశకు గురయ్యారు. నగరిలోని తన మద్దతుదారులకు ఫోన్ చేసి తన ఆవేదనను వ్యక్తం చేసింది. రోజా వాయిస్ క్లిప్ మీడియా సర్కిల్‌లలో ఉంది, నేను పార్టీ, ప్రభుత్వం కోసం అవిశ్రాంతంగా పనిచేస్తున్నాను. మన త్యాగాలకు, శ్రమకు విలువ ఇవ్వనప్పుడు, ప్రతిరోజూ ఇలాంటి మానసిక టెన్షన్‌తో రాజకీయాల్లో ఉండడం వల్ల ప్రయోజనం ఉండదు అని రోజా అన్నారు.
నగరిలో టీడీపీ, జనసేనతో కలిసి రెబల్ గ్రూపు పని చేసి నియోజకవర్గంలో అధికార పార్టీకి చెడ్డపేరు తెస్తున్నారని వైసీపీ మంత్రి ఆరోపించారు. నగరిలోని వైసీపీ క్యాడర్ ఈ రెబల్ గ్రూపు గురించి ఆలోచించి ఎవరికి మద్దతివ్వాలో నిర్ణయించుకోవాల్సిన సమయం ఆసన్నమైందని రోజా అన్నారు.
రోజా ప్రెస్ మీట్‌లో పవన్ కళ్యాణ్, జనసేన మద్దతుదారులపై విరుచుకుపడిన ఒక రోజు తర్వాత తిరుగుబాటు ఎదుర్కొన్నారు. వైజాగ్ ఎయిర్‌పోర్ట్ ఘటనపై రోజా స్పందిస్తూ.. పీకే ఫ్యాన్స్‌పై తీవ్ర పదజాలంతో పవన్‌పై విమర్శలు గుప్పించారు. రోజా తన నియోజకవర్గమైన నగరిపై దృష్టి సారించి, విపక్షాలపై తరచుగా గురి పెట్టడం కంటే రెబల్ గ్రూపుతో దెబ్బతిన్న సమీకరణాలను చక్కదిద్దడానికి ప్రయత్నించాలి. ఆమె తిరుగుబాటుదారులతో సమస్యలను పరిష్కరించకుంటే, 2024లో ఆమెకు చాలా కష్టాలు తప్పవు. ఆమెకు టిక్కెట్ లభించకపోవచ్చని ఇప్పటికే నివేదికలు ఉన్నాయి, ఇది కొనసాగితే పరిస్థితులు ఆ విధంగా మారవచ్చు. పార్టీలో అంతర్గత రాజకీయాలను రోజా ఎదుర్కోలేకపోతున్నారు. దాదాపు ప్రతి పార్టీలోనూ కలిసి ఉంటూ ప్రత్యర్థులను టార్గెట్ చేసే గ్రూపులు ఉన్నాయి. నేతలు ఇతర పార్టీల్లో చేరడానికి ఇదే ప్రధాన కారణం. మరి దీన్ని రోజా ఎలా ఎదుర్కొంటుందో వేచి చూడాలి.

Previous articleమునుగోడు ఉపఎన్నికల్లో అంతర్గత సమస్యలు కాంగ్రెస్‌ను దెబ్బతీస్తాయా?
Next articleపవన్‌తో వీర్రాజు భేటీ, ఏం సంగతి?