మాజీ ఎమ్మెల్యే సుగుణమ్మ వైఎస్సార్ సీపీలోకి జంప్ చేసేందుకు సిద్ధమయ్యారా?

టీడీపీ సీనియర్ నేత, తిరుపతి మాజీ ఎమ్మెల్యే సుగుణమ్మ పార్టీని వీడి అధికార వైఎస్సార్సీపీలో చేరేందుకు సిద్ధమయ్యారా? టీడీపీలో జరుగుతున్న పరిణామాలపై సుగుణమ్మ అసంతృప్తిగా ఉన్నారని, 2024 ఎన్నికల్లో తనకు పార్టీ టిక్కెట్టు ఇవ్వకపోవచ్చనే సంకేతాలు ఆ పార్టీ నుంచి వచ్చినట్లు భావిస్తున్నారని తెలిసిన వారు చెబుతున్నారు. అందుకే ఆమె మారే అవకాశం ఉందని సన్నిహితులు చెబుతున్నారు.
తిరుపతికి పార్టీ అభ్యర్థిని ఎంపిక చేసే బాధ్యతను ఆ పార్టీ నేత పులివర్తి నానికి టీడీపీ అధినేత అప్పగించడంతో సుగుణమ్మ మనస్తాపానికి గురైనట్లు సమాచారం. రాజకీయంగా పలుకుబడి ఉన్న బలిజ సామాజికవర్గం నుంచి బలమైన అభ్యర్థిని ఎంపిక చేయాలని పులివర్తిలు చూస్తున్నారు. తిరుపతికి చెందిన పలువురు బలిజ నేతలతో ఆయన టచ్‌లో ఉన్నట్లు సమాచారం.
మున్సిపల్ మాజీ చైర్‌పర్సన్ వెంకటముని పురంధర్, బీజేపీ నాయకుడు ఆకుల సతీష్‌లను ఆయన సంప్రదించినట్లు సమాచారం. ఆకుల సతీష్‌కు టీడీపీ టికెట్‌ హామీ ఇస్తే టీడీపీలో చేరేందుకు సుముఖత వ్యక్తం చేశారు. అలాగే జేబీ శ్రీనివాస్ పేరు కూడా ఎమ్మెల్యే టికెట్ కోసం పరిశీలిస్తున్నారు. ఇవన్నీ సుగుణమ్మకు కోపం తెప్పించాయి.
2024 ఎన్నికల్లో తనకు పార్టీ టిక్కెట్ ఇవ్వబోనని చంద్రబాబు చెబుతున్న తీరు ఇదేనని సుగుణమ్మ భావిస్తున్నారు.
చంద్రబాబు ఎత్తుగడలకు దీటుగా ఆమె వైఎస్సార్‌సీపీ సీనియర్‌ నేత, తిరుపతి ఎమ్మెల్యే భూమన కరుణాకర్‌ రెడ్డితో కమ్యూనికేషన్‌ ఛానెల్‌ను ప్రారంభించినట్లు సమాచారం. వైఎస్సార్‌సీపీకి మద్దతిచ్చే బదులు టీటీడీ చైర్‌పర్సన్‌ పదవిని ఆమె కోరినట్లు సమాచారం. డీల్ కుదిరితే ఆమె వైఎస్సార్ సీపీలోకి జంప్ చేసేందుకు సిద్ధమయ్యారు.

Previous articleఏపీలో ముందస్తు ఎన్నికలపై రఘురామ జోస్యం!
Next articleమునుగోడు ఉపఎన్నికల్లో అంతర్గత సమస్యలు కాంగ్రెస్‌ను దెబ్బతీస్తాయా?