వైసీపీ నేతలు ప్రేక్షకపాత్ర వహిస్తుంటే.. విజయసాయిరెడ్డి ఒంటరిగా బ్యాటింగ్‌!

రాజ్యసభ ఎంపీ విజయసాయిరెడ్డి వైఎస్సార్‌ కాంగ్రెస్‌ పార్టీలో నెంబర్‌ టూగా నిలిచారు. అయితే కాలక్రమేణా, సీఎం జగన్ సలహాదారు సజ్జల రామకృష్ణా రెడ్డి విజయసాయిరెడ్డి స్థానాన్ని ఆక్రమించుకోవడంతో పార్టీలో ఆయన ప్రాధాన్యత బాగా తగ్గిపోయింది. ఇక తాజా పరిణామాలను చూస్తుంటే విజయసాయిరెడ్డికి మూడో స్థానం కూడా దక్కడం లేదు.
విజయసాయిరెడ్డి వైసీపీ నేతల విశ్వాసాన్ని కోల్పోయారని, పార్టీ ఆయనను నిరాకరిస్తున్నట్లు కనిపిస్తున్న పరిణామాలను సూచిస్తున్నారు.సాధారణంగా వైసీపీకి చెందిన ముఖ్య నేతలెవరిపైనా ప్రతిపక్షాలు, మీడియా నుంచి విమర్శలు, ఆరోపణలు వస్తే అధికార పక్షం నుంచి గట్టి కౌంటర్ ఎటాక్ వస్తుంది.
జగన్ మీడియా సాక్షి కూడా విపక్షాలపై విరుచుకుపడుతుంది కానీ విజయసాయి రెడ్డి విషయంలో సాక్షి వేరే రూట్ తీసుకుంటోంది. ఇంతకుముందు సాక్షి టీవీ, పేపర్లలో ఆయనకు అధిక ప్రాధాన్యత లభించగా ఇప్పుడు ప్రాధాన్యతలు మారిపోయాయి. తాజాగా వైజాగ్, మీడియాల్లో జరిగిన భూ ఒప్పందాలపై విస్తృత కథనాలు వచ్చాయి. అయితే వైసీపీ నుంచి మాత్రం ఎదురుదాడికి నోచుకోవడం లేదు. ఈనాడు వార్తలను ప్రముఖ నాయకులు ఎవరూ ఖండించలేదు, అయితే సాక్షి మీడియా ప్రధాన సమస్యను పూర్తిగా పట్టించుకోలేదు.
రెండు రోజుల తర్వాత ఈనాడు కథనంపై విజయసాయిరెడ్డి స్వయంగా స్పందించారు. అతను నిన్న ప్రెస్‌ని పిలిచాడు, అతని ప్రకటనల ద్వారా అతను డిఫెన్స్‌లో పడిపోయాడు. తన కూతురు, అల్లుడు కొన్న ఆస్తులు, ఆస్తులతో తనకు ఎలాంటి సంబంధం లేదన్నారు. ఆ క్రమంలోనే విజయసాయి గతంలో టీడీపీపై,ఆ పార్టీ నేతలపై పలు ఆరోపణలు చేశారు.తన ఆరోపణల్లో కుల కోణాన్ని కూడా లాగారు. ఈనాడుపై ఆయన క్లారిటీ, రివర్స్ ఎటాక్ చేసినప్పటికీ, అతని వ్యూహాలు ప్రభావం సృష్టించలేకపోయాయి.
వైసీపీ నేతలు ప్రేక్షకపాత్ర వహిస్తుంటే విజయసాయిరెడ్డి ఒంటరిగా బ్యాటింగ్‌ చేస్తున్నారనేది ఈ తాజా వివాదం అర్థమవుతోంది. ఇదిలా ఉంటే, వైజాగ్ ఎంపీకి సంబంధించిన రియల్ ఎస్టేట్ వివాదంపై ఆయన పరోక్షంగా చేసిన వ్యాఖ్యలు వైజాగ్ వైసీపీలో జరుగుతున్న గొడవలకు నిదర్శనం అంటున్నారు రాజకీయ విశ్లేషకులు.

Previous articleటీఆర్‌ఎస్‌ని వీడేందుకు సిద్ధమైన మాజీ మంత్రి ?
Next articleమునుగోడులో బీజేపీకి ఓటమి తప్పదని కేంద్ర ఇంటెలిజెన్స్ అంచనా?