లోకేష్ ఆపరేషన్ రాయలసీమ ప్రారంభించాడా?

కృష్ణా రివర్ బోర్డు కార్యాలయాన్ని వైజాగ్‌లో ఏర్పాటు చేయడాన్ని వైఎస్‌ఆర్‌సీపీని టీడీపీ తప్పుబట్టిందా? అలా కనిపిస్తుంది. కృష్ణానదికి దూరం ఉన్నావైజాగ్‌లో కార్యాలయాన్ని ఏర్పాటు చేయడంపై ఆగ్రహం వెల్లువెత్తుతున్నాయి. ఈ అంశాన్ని ఉపయోగించుకుని వైఎస్సార్‌సీపీపై దాడి చేసేందుకు టీడీపీ ప్రయత్నిస్తోంది. రాయలసీమ ప్రాంతంలో ఇప్పటికే నిర్లక్ష్య భావన నెలకొని ఉండడంతో వైజాగ్‌లో కార్యాలయాన్ని ఏర్పాటు చేయడం వల్ల ఆ ప్రాంతంలో పరాయీకరణ భావం మరింత పెరుగుతోంది.
ఇది రాబోయే 2024 ఎన్నికలలో వైఎస్‌ఆర్‌సీపీకి రాజకీయంగా, ఎన్నికలలో నష్టానికి దారితీయవచ్చు. ఇప్పటికే ఈ అంశంపై టీడీపీ ప్రధాన కార్యదర్శి నారా లోకేశ్ హోంవర్క్ మొదలుపెట్టారు. గురువారం హైదరాబాద్‌లోని తన నివాసంలో రాయలసీమకు చెందిన విద్యార్థి సంఘం నాయకులతో సమావేశమయ్యారు. జిల్లాలో నెలకొన్న పలు సమస్యలపై ఆయన చర్చించారు. ఉద్యోగాల కొరత, యువకుల వలసలు మరియు ఈ ప్రాంతంలోని విశ్వవిద్యాలయాల ప్రక్షాళన వంటి అంశాలు చాలా వివరంగా చర్చించబడ్డాయి, మూలాల ప్రకారం. రాయలసీమ ప్రాంతానికి టీడీపీ ప్రభుత్వం ఏం చేసిందో లోకేష్ చెప్పినట్లు సమాచారం.
ఈ ప్రాంతంలో పార్టీ కోల్పోయిన పునర్ వైభవాన్ని తిరిగి పొందేందుకు లోకేష్ ఆపరేషన్ రాయలసీమను ప్రారంభించినట్లు స్పష్టంగా కనిపిస్తోంది. ఈ ప్రాంత మేధావులను, ఉద్యమకారులను, విద్యావేత్తలను వేదికపైకి తెచ్చి అధికార వైఎస్సార్‌సీపీని వ్యతిరేకించేందుకు ఆయన కార్యాచరణ ప్రణాళికను సిద్ధం చేస్తున్నట్లు తెలుస్తోంది. తన ప్రతిపాదిత పాదయాత్రను కూడా రాయలసీమ ప్రాంతం నుంచే ప్రారంభించాలని యోచిస్తున్నారు. స్పష్టంగా, వైఎస్సార్సీపీకి హెచ్చరిక గంటలు మోగుతున్నాయి.

Previous articleఅసంతృప్తులకు స్ట్రాంగ్ మెసేజ్ పంపిన జగన్!
Next articleఈ వింత డీల్స్ వైజాగ్‌లో మాత్రమే జరుగుతాయా?