మునుగోడులో బీజేపీకి ఓటమి తప్పదని కేంద్ర ఇంటెలిజెన్స్ అంచనా?

తెలంగాణ భారతీయ జనతా పార్టీ అధ్యక్షుడు బండి సంజయ్‌ను బిజెపి జాతీయ నాయకత్వం బుధవారం సాయంత్రం న్యూఢిల్లీకి పిలిపించడంతో మీడియాలో కూడా పలు అనుమానాలు వ్యక్తమయ్యాయి. మునుగోడు ఉప ఎన్నికలో పార్టీ అభ్యర్థి కోమటిరెడ్డి రాజగోపాల్‌రెడ్డి గెలిచే అవకాశాలు తక్కువగా ఉన్నాయని కేంద్ర నిఘా విభాగం నుంచి పార్టీ కేంద్ర నాయకత్వానికి ఇన్‌పుట్‌లు అందినట్లు ఢిల్లీలోని బీజేపీ వర్గాలతో ఆరా తీశారు. వ్యూహాలు రచించడంలో, ఓటర్ల విశ్వాసాన్ని చూరగొనడంలో బీజేపీ కంటే అధికార తెలంగాణ రాష్ట్ర సమితి ముందుందని నిఘా వర్గాలు బీజేపీ జాతీయ నాయకత్వానికి తెలిపినట్లు సమాచారం.
అదే సమయంలో టీఆర్‌ఎస్‌ను వ్యతిరేకించే వారు బీజేపీ వైపు మొగ్గు చూపకుండా కాంగ్రెస్‌ వైపు మొగ్గుచూపడంతో మునుగోడులో కాంగ్రెస్‌ కూడా బలపడుతుందని అంటున్నారు. దీనికి ప్రధాన కారణం సంజయ్ ఇప్పటి వరకు మునుగోడులో పెద్దగా పని చేయకపోయినా పాదయాత్ర చేయడం ద్వారా రాష్ట్రంలో తన సొంత ఇమేజ్‌ని నిర్మించుకోవడంపై ఎక్కువ దృష్టి పెట్టడం. నామినేషన్ ప్రక్రియ రోజున మాత్రమే సంజయ్ మునుగోడుకు వెళ్లారు. రెండవది, రాజగోపాల్ రెడ్డి పనితీరు శైలి కూడా ఆయనను నిజమైన పార్టీ క్యాడర్‌కు దూరంగా ఉంచింది.
ఆశ్చర్యకరంగా, రాజగోపాల్ రెడ్డికి అనుకూలంగా ఉన్న చదువుకోని ఓటర్లు ఇప్పటికీ ఆయన ఎన్నికల గుర్తు ” చెయ్యి” అని,”కమలం” కాదు అని భావిస్తున్నారు. ఇది కాంగ్రెస్‌కు చాలా వరకు సహాయపడవచ్చు అని వర్గాలు తెలిపాయి.
ఈ సమస్యలన్నింటినీ క్రమబద్ధీకరించడానికి, బిజెపి జాతీయ నాయకత్వం సంజయ్‌ను పిలిచి, మునుగోడు ఉప ఎన్నికలో పార్టీని గెలిపించేలా చూడడానికి తీసుకోవాల్సిన చర్యలపై చర్చించారు. సంజయ్‌కు అనుకూల చర్యలు తీసుకోవాలని, ప్రచారంలో మరింత దూకుడుగా పాల్గొనాలని పార్టీ నాయకత్వం కోరుతోంది. మరో 10 రోజుల్లో, బీజేపీ జాతీయ అగ్రనేతలందరూ ఒకరి తర్వాత ఒకరు మునుగోడులో ప్రచారాన్ని వేగవంతం చేస్తారని సంబంధిత వర్గాలు తెలిపాయి.

Previous articleవైసీపీ నేతలు ప్రేక్షకపాత్ర వహిస్తుంటే.. విజయసాయిరెడ్డి ఒంటరిగా బ్యాటింగ్‌!
Next articleఅసంతృప్తులకు స్ట్రాంగ్ మెసేజ్ పంపిన జగన్!