సేవ్ ఉత్తరాంధ్ర ఉద్యమాన్ని ప్రారంభించనున్న టీడీపీ!

అధికార వైఎస్సార్‌ కాంగ్రెస్‌ నేతలు ఆరోపిస్తున్న ప్రభుత్వాన్ని, ప్రజల ఆస్తులను కాపాడుకునేందుకు ఉత్తరాంధ్రలో కొత్త ఉద్యమం చేపట్టాలని ప్రతిపక్ష టీడీపీ యోచిస్తోంది. అధికార పార్టీ నేతల భూకబ్జాలను బట్టబయలు చేస్తూ ‘సేవ్ ఉత్తరాంధ్ర’ ఉద్యమాన్ని ప్రారంభించాలని టీడీపీ అధినేత చంద్రబాబు నాయుడు పార్టీ నేతలకు సూచించారు. విశాఖపట్నం పెట్టుబడిదారులను వైఎస్సార్‌ కాంగ్రెస్‌ నేతలు భయభ్రాంతులకు గురిచేశారని ఆరోపించారు. వైఎస్సార్‌ కాంగ్రెస్‌ పార్టీ నేతలు కూడా ఈ ప్రాంత ప్రజలను మభ్యపెడుతున్నారని మండిపడ్డారు. మంగళగిరిలోని పార్టీ కార్యాలయం నుంచి బుధవారం ఉత్తరాంధ్రకు చెందిన పార్టీ నేతలతో చంద్రబాబు నాయుడు వీడియో కాన్ఫరెన్స్ నిర్వహించారు.
గత మూడేళ్లలో అధికార పార్టీ నేతల నేరపూరిత చర్యల వల్ల ప్రతి వర్గం ప్రజలు ఎన్నెన్నో నష్టపోయారని ఆయన నాయకులకు తెలిపారు. ముఖ్యమంత్రి వైఎస్‌ జగన్‌మోహన్‌రెడ్డి అమరావతి రైతులపై ఎదురుదాడిని ప్రోత్సహిస్తూ ప్రజల్లో విభేదాలు సృష్టించేందుకు ప్రయత్నిస్తున్నారని ఆరోపించారు. మూడు రాజధానుల ఆందోళనలు రాష్ట్రంలో అలజడి సృష్టించడమేనని ఆరోపించారు. అమరావతిని రాజధానిగా అభివృద్ధి చేయాలని ఇప్పటికే కోర్టులు ప్రభుత్వానికి చెప్పాయని చంద్రబాబు అన్నారు.
మూడు రాజధానులు ఆచరణ సాధ్యం కాదని, ప్రజల మనోభావాలతో ఆడుకోవడం మానుకోవాలని ముఖ్యమంత్రి కోరారు. ఉత్తర ఆంధ్ర ప్రాంతంలో త్వరలో జరగనున్న గ్రాడ్యుయేట్ ఎమ్మెల్సీ ఎన్నికలను ప్రస్తావిస్తూ, పార్టీ శ్రేణులు కష్టపడి పనిచేసి సీటును కైవసం చేసుకోవాలని చంద్రబాబు నాయుడు కోరారు. పట్టభద్రులను ఓటర్లుగా చేర్పించి గెలిపించాలని పార్టీ నాయకులను కోరారు. పార్టీ కోసం, ప్రజల కోసం ఎవరు కష్టపడితే వారినే గుర్తిస్తామని టీడీపీ అధినేత పార్టీ నేతలకు చెప్పారు. “ప్రతి నాయకుడి గురించిన మొత్తం డేటా నా దగ్గర ఉంది,” అని టీడీపీ చీఫ్ పార్టీ నాయకులకు చెప్పారు,పార్టీ పనిని వేగవంతం చేయాలని వారిని కోరారు.

Previous articleఢిల్లీలో టీఆర్ఎస్ కార్యాలయ నిర్మాణ పనులను పరిశీలించిన కేసీఆర్!
Next articleఅమరావతి రైతు యాత్రపై మంత్రుల ఆందోళన ఎందుకు?