కాంగ్రెస్ ఎంపీ ఎందుకు మౌనంగా ఉన్నారు?

మునుగోడు ఉప ఎన్నికలో రసవత్తరమైన సన్నివేశాలు కనిపిస్తున్నాయి. రాజకీయ వేడిని పెంచేందుకు పార్టీలు ప్రత్యర్థులపై వ్యక్తిగత దాడులు చేస్తున్నాయి. బీజేపీ అభ్యర్థి కోమటిరెడ్డి రాజ్‌గోపాల్‌రెడ్డి అక్రమాస్తులంటూ తీవ్ర విమర్శలు ఎదుర్కొంటున్నారు. రాజ్‌గోపాల్‌రెడ్డి కాంట్రాక్ట్‌ కారణంగా కాంగ్రెస్‌ కంటే బీజేపీకే ప్రాధాన్యం ఇచ్చారని, పనులు వేల కోట్లకు చేరాయని అధికార పార్టీ టీఆర్‌ఎస్‌ ఆరోపిస్తోంది. అదే విధంగా పోస్టర్లు నియోజకవర్గంలో దర్శనమిచ్చాయి. అయితే పోస్టర్లను ఎవరు ఏర్పాటు చేశారనే దానిపై క్లారిటీ లేదు.
మరోవైపు కోమటిరెడ్డి సోదరులపై తెలంగాణ మంత్రి కేటీఆర్‌ విమర్శలు గుప్పించారు. ఈ సందర్భంగా ఏర్పాటు చేసిన సమావేశంలో పార్టీ కార్యకర్తలను ఉద్దేశించి మంత్రి మాట్లాడుతూ కోమటిరెడ్డి సోదరులు కోవర్టు సోదరులని అన్నారు. ఈ విమర్శలపై ఎంపీ కోమటిరెడ్డి వెంకట్‌రెడ్డి స్పందిస్తూ కల్వకుంట్ల కుటుంబం చేసిన అకృత్యాలన్నీ తనవద్దున్నాయని, అధికార పార్టీ తనపై దాడికి పాల్పడితే వాటిని బయటపెడతానని అన్నారు.
ఆ వివరాలేమైనా ఉంటే ఇన్ని రోజులు ఎందుకు మౌనంగా ఉన్నారంటూ ఎంపీ వ్యాఖ్యలు కొత్త సందేహాన్ని లేవనెత్తుతున్నాయి. వివరాలు వెల్లడించేందుకు సరైన తరుణం కోసం ఎదురు చూస్తున్నారా? ఇదీ ఇప్పుడు హల్‌చల్ చేస్తున్న ప్రశ్న. అక్రమాస్తుల వివరాలను కలిగి ఉండటం చిన్న విషయం కాదు, ఇది కేసీఆర్ కుటుంబ రాజకీయ మైలేజీని ఎక్కువగా ప్రభావితం చేస్తుంది. కానీ ఎంపీ తన మాటల ప్రకారం వివరాలు ఉన్నప్పటికీ దానిని బహిరంగపరచలేదు. కేవలం కేటీఆర్‌పై ఎదురుదాడి చేసేందుకు ఎంపీ రియాక్షన్‌ ఇచ్చినట్లు కనిపిస్తోంది.

Previous articleగడప గడపకూ మన ప్రభుత్వం కంగుతిన్న మంత్రి!
Next articleఢిల్లీలో టీఆర్ఎస్ కార్యాలయ నిర్మాణ పనులను పరిశీలించిన కేసీఆర్!