గడప గడపకూ మన ప్రభుత్వం కంగుతిన్న మంత్రి!

శాసనసభ్యులు ప్రజలతో మమేకమై సంక్షేమ పథకాలను ప్రజల్లోకి తీసుకెళ్లాలని ఎన్నో ఆశలతో అధికార వైఎస్సార్సీపీ గడప గడపకూ మన ప్రభుత్వం కార్యక్రమాన్ని ప్రారంభించింది. కానీ అది జరగకపోవడంతో సమావేశంలో నేతలకు ఎదురుదెబ్బలు తగులుతున్నాయి. కొంతమంది వైఎస్‌ఆర్‌సిపి శాసనసభ్యులు వారిపై అనేక ప్రశ్నలను పేల్చివేసి ప్రజల ఆగ్రహానికి గురికావడంతో కార్యక్రమం ప్రారంభించే సమయం బాగాలేదు. ప్రజలతో మమేకమయ్యేందుకు శాసనసభ్యులు సిద్ధంగా లేరన్నారు.
ఇప్పుడు మంత్రి ధర్మాన ప్రసాదరావు వంతు వచ్చింది. తన నియోజకవర్గంలోని ప్రజలను కలిశారు. మన రాజధాని ఏది అని చెప్పినప్పుడు తన తర్వాత వైజాగ్ అని చెప్పాలని ప్రజలను కోరారు. వైజాగ్ అని జనం అనకపోవడంతో మంత్రికి ఇబ్బందికర పరిస్థితి ఎదురైంది. అంతేకాదు శ్రీకాకుళంలో సభ జరిగింది.రాజధాని నగరం వైజాగ్‌కు ప్రజలు పూర్తిగా అనుకూలంగా ఉండకపోవచ్చని కొందరు అంటున్నారు.
దీంతో ఖంగుతిన్న కేబినెట్ మంత్రి సైలెంట్ గా తన అసంతృప్తిని పంచుకున్నారు. దీంతో తనకు ఎంత బాధగా ఉందో చిరునవ్వుతో వ్యక్తం చేశాడు. వైజాగ్‌కు రాజధాని వస్తే జరిగే విషయాలను కూడా ఆయన జాబితా చేశారు. యువతకు ఉపాధి లభిస్తుందని, కంపెనీలు వస్తాయని మంత్రి అన్నారు.ప్రజలు వైజాగ్ అని చెప్పకపోతే రాజధాని నగరంగా వైజాగ్‌కు అనుకూలంగా లేరని భావించాల్సి ఉంటుందని కూడా ఆయన అన్నారు.

Previous articleమునుగోడు ఉప ఎన్నికలకు 200 కార్లు, 2000 బైక్‌లు?
Next articleకాంగ్రెస్ ఎంపీ ఎందుకు మౌనంగా ఉన్నారు?