మునుగోడు ఉప ఎన్నికలకు 200 కార్లు, 2000 బైక్‌లు?

మునుగోడు ఎన్నికలకు పూర్తి భిన్నమైన విధానాన్ని అనుసరించాలని అధికార టీఆర్‌ఎస్ నిర్ణయించింది. ఉప ఎన్నికల సమయంలో హుజూరాబాద్‌లో పలువురు నేతలు పార్టీతో డబుల్ గేమ్ ఆడారని గ్రహించిన పార్టీ అగ్రనాయకత్వం ఈసారి సొంత నేతలపై నిఘా పెట్టాలని భావించింది. పార్టీ కార్యకర్తలు, వారి కదలికలపై నిఘా ఉంచే బృందాన్ని మోహరించింది.
దుబ్బాక, హుజూరాబాద్ పరాజయాలు పునరావృతం కాకూడదని భావిస్తున్న ఆ పార్టీ టీఆర్‌ఎస్ బాస్ కు రోజుకో నివేదికలు పంపుతోంది.
ప్రత్యర్థి పార్టీ కార్యకర్తల కార్యకలాపాలపై కూడా నిఘా ఉంచారు. ఇదిలా ఉంటే పార్టీ సభలు, ర్యాలీలు, ఊరేగింపులకు హాజరయ్యేందుకు డబ్బు ఇచ్చే పనిలో టీఆర్‌ఎస్‌ బిజీగా ఉన్నట్లు చెబుతున్నారు. పార్టీ కార్యకర్తలకు నచ్చజెప్పేందుకు విందులు కూడా ఏర్పాటు చేస్తున్నట్లు సమాచారం.
అదే సమయంలో నియోజకవర్గంలో ప్రచారం కోసం బీజేపీ 200 కార్లు, 2000 వాహనాలు కొనుగోలు చేసిందని ఆరోపించింది. బీజేపీ సహజంగానే దాన్ని కొట్టిపారేసింది. ఎన్నికల ప్రచారాన్ని వేగవంతం చేసేందుకు వీలుగా వారికి కార్లు, బైక్‌లు బహుమతిగా ఇవ్వాలని టీఆర్‌ఎస్‌ శ్రేణుల నుంచి కూడా డిమాండ్‌ వినిపిస్తోంది.
మరో పరిణామంలో బీజేపీలో చేరిన టీఆర్‌ఎస్‌ జెడ్పీటీసీ సభ్యుడు కర్నాటి వెంకటేశంకు మళ్లీ టీఆర్‌ఎస్‌ గూటికి చేరేందుకు టీఆర్‌ఎస్‌ భారీ మొత్తం చెల్లించినట్లు సమాచారం. మంత్రి, పార్టీ వర్కింగ్‌ ప్రెసిడెంట్‌ కేసీఆర్‌ను స్వయంగా కలుసుకుని కర్నాటి మళ్లీ టీఆర్‌ఎస్‌లో చేరేలా ప్రభావితం చేశారని చెబుతున్నారు. అక్టోబరు 30న చండూరులో టీఆర్‌ఎస్‌ బహిరంగ సభకు ఏర్పాట్లు చేస్తున్నారు.

Previous articleమళ్లీ కేసీఆర్ కాన్ఫిడెన్షియల్ టీమ్‌లోకి కవిత!
Next articleగడప గడపకూ మన ప్రభుత్వం కంగుతిన్న మంత్రి!