రఘువీరా క్రియాశీల రాజకీయాల్లోకి తిరిగి రావడం లేదు!!

మాజీ మంత్రి, సీనియర్‌ కాంగ్రెస్‌ సభ్యుడు, ఏపీసీసీ మాజీ చీఫ్‌ రఘువీరా మళ్లీ క్రియాశీల రాజకీయాల్లోకి రావడం లేదు. ఆంధ్రప్రదేశ్‌లో రాహుల్‌గాంధీ పాదయాత్ర ద్వారా ఆయన మళ్లీ క్రియాశీలక రాజకీయాల్లోకి వస్తారనే ప్రచారం సాగుతోంది. ఇక తన రాజకీయ సన్యాసం మరికొంత కాలం కొనసాగుతుందని ఆయనే స్పష్టం చేశారు.2019 అసెంబ్లీ ఎన్నికల్లో ఓడిపోయిన రఘువీరా మౌనంగా తన గ్రామానికి వెళ్లిపోయారు.
అప్పటి నుండి, అతను వ్యవసాయం, తన గ్రామంలోని పురాతన దేవాలయాల పునర్నిర్మాణంలో బిజీగా ఉన్నాడు. సాధారణ రైతు వేషధారణలో సాధారణ మోపెడ్‌లో ప్రయాణిస్తున్నాడు. వాస్తవానికి పంచాయతీ ఎన్నికల సందర్భంగా ఓటు వేసేందుకు భార్యతో కలిసి మోపెడ్‌పై ప్రయాణించారు. అలాగే, అతను తన కుటుంబం యొక్క ఆర్థిక సహాయంతో తన గ్రామంలోని 18 దేవాలయాలను పునరుద్ధరించాడు.
రాహుల్ పాదయాత్రను రీ-లాంచ్ చేసుకుని ఆయన మళ్లీ క్రియాశీల రాజకీయాల్లోకి వస్తారనే ప్రచారం సాగింది.
అయితే క్రియాశీల రాజకీయాల్లోకి వచ్చే ఉద్దేశం తనకు లేదని స్వయంగా రఘువీరా స్పష్టం చేశారు.తన గ్రామంలో చురుగ్గా పనిచేయాలని కోరుకుంటున్నట్లు చెప్పారు. ఆంధ్రప్రదేశ్‌లో పాదయాత్ర చేస్తున్న రాహుల్ గాంధీని కలుస్తానని, తన గ్రామంలోని దేవాలయాల నుండి ప్రసాదాలు, శాలువాను అందజేస్తానని ఆయన కాంగ్రెస్ నాయకులతో అన్నారు. తన రాజకీయ జీవితంలో అన్నీ ఇచ్చామని, కాంగ్రెస్ పార్టీని వీడే ప్రసక్తే లేదని అన్నారు.

Previous articleబీజేపీపై కన్నేసిన రాయపాటి?
Next articleమళ్లీ కేసీఆర్ కాన్ఫిడెన్షియల్ టీమ్‌లోకి కవిత!