బీఆర్‌ఎస్‌కు పవన్ మద్దతు కోరుతున్న కేసీఆర్?

జనసేన పార్టీ అధ్యక్షుడు, పవర్ స్టార్ పవన్ కళ్యాణ్ వచ్చే అసెంబ్లీ ఎన్నికల్లో ఆంధ్రప్రదేశ్‌లో తెలుగుదేశం పార్టీతో పొత్తు పెట్టుకోవచ్చని వార్తలు వస్తున్న తరుణంలో సోషల్ మీడియాలో ఓ ఆసక్తికర వార్త హల్ చల్ చేస్తోంది. జాతీయ రాజకీయాలపై చర్చించేందుకు తెలంగాణ ముఖ్యమంత్రి కె చంద్రశేఖర్ రావు పవన్ కళ్యాణ్‌ను ప్రగతి భవన్‌కు ఆహ్వానించారని, వీలైతే భారతీయ జనతా పార్టీ వ్యతిరేక ప్రత్యామ్నాయాన్ని నిర్మించే తన జాతీయ మిషన్‌లో చేరాలని పవర్ స్టార్‌ను ఆహ్వానించారని వార్తలు వచ్చాయి.
ఆంధ్రప్రదేశ్‌లో పవన్ కళ్యాణ్ ఇప్పటికీ బిజెపికి రాజకీయ మిత్రపక్షంగా ఉన్నందున ఇది కొంచెం దూరంగా ఉన్నట్లు అనిపించినప్పటికీ,వైయస్ఆర్ కాంగ్రెస్ పార్టీ పట్ల పవన్ మెతకగా వ్యవహరించడం వల్ల నటుడు బిజెపి పార్టీకి దూరం కావచ్చని కెసిఆర్ అభిప్రాయపడ్డారు.
కాబట్టి,పవన్ బీజేపీతో తెగతెంపులు చేసుకున్న సందర్భంలో, టీడీపీతో కాకుండా భారత రాష్ట్ర సమితి (బీఆర్‌ఎస్)తో చేతులు కలపాలని కేసీఆర్ భావిస్తున్నారు.
ఆ విధంగా, టీడీపీతో పొత్తు పెట్టుకోవడం ద్వారా పవన్ తక్కువ సీట్ల కోసం రాజీ పడాల్సిన అవసరం లేదు కానీ ఏపీ ఎన్నికల్లో సింహభాగం ఉంటుంది. ఈ నివేదికల ప్రకారం, పవన్ కళ్యాణ్‌ను ఒప్పించే పనిని పవర్ స్టార్‌తో సన్నిహిత సంబంధాలు ఉన్న తన కుమారుడు కెటి రామారావుకు కేసీఆర్ అప్పగించారు. పవన్ సినిమా భీమ్లా నాయక్ ప్రీ-రిలీజ్ ఈవెంట్‌కి కేటీఆర్ హాజరై పవర్ స్టార్‌ని చాలా పొగిడినట్లు చెప్పుకోవచ్చు. మరోవైపు పవన్ కూడా కేసీఆర్ పట్ల సాఫ్ట్ కార్నర్ అని, తెలంగాణలో అమలవుతున్న పథకాలను ప్రశంసించారు. అయితే పవర్ స్టార్ ఇంత కీలకమైన రాజకీయ నిర్ణయం తీసుకోవడానికి అది సరిపోతుందా అనే అనుమానం కలుగుతోంది.

Previous article“నీతో” చిత్రం రెగ్యులర్ లవ్ స్టోరీ లా ఉండదు – సాత్వికా రాజ్
Next articleబీజేపీపై కన్నేసిన రాయపాటి?