మళ్లీ కేసీఆర్ కాన్ఫిడెన్షియల్ టీమ్‌లోకి కవిత!

తెలంగాణ ముఖ్యమంత్రి కే చంద్రశేఖర్ రావు కుమార్తె, ఎమ్మెల్సీ కల్వకుంట్ల కవిత అక్టోబర్ 5, దసరా రోజున తెలంగాణ రాష్ట్ర సమితి (టిఆర్‌ఎస్) పేరును భారత రాష్ట్ర సమితి (బిఆర్‌ఎస్)గా మార్చే చారిత్రాత్మక సందర్భంలో ఆమె గైర్హాజరు కావడం విశేషం. కొంతకాలంగా కవిత యూఎస్ వెళ్లిపోయిందనే టాక్ వినిపించినా ఆ తర్వాత ఆమె చాలా హైదరాబాద్ లోనే ఉందని బంజారాహిల్స్ లోని ఇంటికే పరిమితమైందని తెలిసింది.కానీ ఆమె ఎక్కడా బహిరంగంగా కనిపించలేదు.
కేసీఆర్ జాతీయ రాజకీయాల్లోకి రావడం లేదా పార్టీ పేరు మార్పుపై ఆమె ఎలాంటి ప్రకటన చేయలేదు, ట్వీట్ చేయలేదు. జాతీయ పార్టీ ఏర్పాటు ప్రక్రియలో పాల్గొనడం లేదని, మునుగోడు ఉపఎన్నిక బాధ్యతలు తనకు అప్పగించలేదని కవిత ఆవేదన వ్యక్తం చేసినట్లు మీడియాలో వార్తలు వచ్చాయి.
అయితే మంగళవారం కవిత మళ్లీ రంగంలోకి దిగారు. సమాజ్‌వాదీ పార్టీ అధ్యక్షుడు, మాజీ ముఖ్యమంత్రి ములాయం సింగ్ యాదవ్‌కు నివాళులర్పించేందుకు ఆమె తన తండ్రితో కలిసి ఉత్తరప్రదేశ్‌కు వెళ్లడం కనిపించింది.ఆమె లక్నో విమానాశ్రయం వద్ద, ములాయం గ్రామం సైఫాయ్ వద్ద కూడా మీడియాలో ప్రముఖంగా కనిపించింది. తరువాత, ఆమె కెసిఆర్‌తో కలిసి న్యూఢిల్లీకి వెళ్లింది, అక్కడ ఆమె తన తండ్రి “జాతీయ మిషన్” లో భాగంగా ఒకటి లేదా రెండు రోజులు ఉండవచ్చని భావిస్తున్నారు.
ఢిల్లీ మద్యం కుంభకోణానికి సంబంధించి కేంద్ర దర్యాప్తు సంస్థలు తనపై నిఘా ఉంచాయని వార్తలు లీకేజీపై అసంతృప్తితో ఉన్న కవిత తన తండ్రితో కలిసిందని తెలుస్తోంది. బహుశా, సంక్షోభం నుండి బయటపడటానికి ఆమెకు సహాయం చేయడానికి తీవ్రమైన లాబీయింగ్ చేయడానికి కేసీఆర్ ఆమెను ఢిల్లీకి తీసుకెళ్లి ఉండవచ్చు, వర్గాలు తెలిపాయి.

Previous articleరఘువీరా క్రియాశీల రాజకీయాల్లోకి తిరిగి రావడం లేదు!!
Next articleమునుగోడు ఉప ఎన్నికలకు 200 కార్లు, 2000 బైక్‌లు?