టెక్కలి కోర్టు కాంప్లెక్స్‌కు వైసీపీ రంగులు?

ప్రభుత్వ భవనానికి పార్టీ రంగులు అద్ది జగన్ రెడ్డి ప్రభుత్వం మరోసారి వివాదానికి తెర లేపింది.గతంలో ప్రభుత్వ భవనాలకు పార్టీ రంగులు వేయకూడదని వైసీపీ ప్రభుత్వానికి హైకోర్టు గట్టి వార్నింగ్ ఇచ్చినా ఆ ఉత్తర్వులు తారుమారైనట్లు తెలుస్తోంది. శ్రీకాకుళం జిల్లా టెక్కలిలో సీనియర్, జూనియర్ సివిల్ జడ్జి కోర్టులను ప్రభుత్వ ప్రధాన కార్యాలయాన్ని కొత్త ఆవరణలోకి మార్చిన తర్వాత ఖాళీగా ఉన్న భవనానికి మార్చాలని నిర్ణయం తీసుకున్న అధికారులు కోర్టు సముదాయాన్ని వైసీపీ రంగులతో ముస్తాబు చేశారు.
టీడీపీ హయాంలో మండల కార్యాలయ ఆవరణలోనే సివిల్‌ జడ్జి కోర్టులు పనిచేసేవి. అయితే మండల కార్యాలయంలో సౌకర్యాలు లేకపోవడంతో కొత్త భవనం కేటాయించాలని కోర్టు అధికారులు కోరారు. కొత్త భవనం నిర్మాణం చేస్తుండడంతో ఆసుపత్రిని వేరే ప్రాంతానికి తరలించగా, పాత భవనం పునరుద్ధరణకు అధికారులు రూ.9 లక్షల నిధులు మంజూరు చేశారు.
పునరుద్ధరించిన భవనానికి తరలించాలని కోర్టు అధికారులను కోరారు. భవనంపై వైసిపి రంగులు వేయడంపై ప్రజాప్రతినిధులు ఆందోళనకు దిగగా, ఆర్‌అండ్‌బి అధికారులు తమకు ఈ విషయం తెలియదని, అయితే సమస్యను పరిశీలించి తగిన చర్యలు తీసుకుంటామని హామీ ఇచ్చారు.

Previous articleపీకే కి ఇప్పుడు ఒకే ఒక క్లయింట్ ఉన్నాడు…. అతనెవరో తెలుసా?
Next articleఈ వైఎస్సార్సీపీ ఎమ్మెల్యే వచ్చేసారి జనసేన టిక్కెట్‌పై పోటీ చేస్తారా?