ఈ వైఎస్సార్సీపీ ఎమ్మెల్యే వచ్చేసారి జనసేన టిక్కెట్‌పై పోటీ చేస్తారా?

వైఎస్ జగన్ మోహన్ రెడ్డి పార్టీ ఎమ్మెల్యేలు తమ తీరును చక్కదిద్దుకోవాలని, పనితీరును మెరుగుపరుచుకోవాలని ఆదేశించినప్పటి నుంచి చాలా మంది ఎమ్మెల్యేలు లైన్లో పడ్డారు. సాధారణంగా ప్రజల్లో తమ ఇమేజ్‌ని మెరుగుపరుచుకోవడానికి చాలా మంది పనిచేస్తున్నారు. పలువురు పాదయాత్రలు ప్రారంభించి ఓటర్లను క్రమ పద్ధతిలో కలవడం ప్రారంభించారు.
కనీసం కొందరు ఎమ్మెల్యేలు మళ్లీ పోటీ చేసేందుకు నామినేట్ చేయకపోవచ్చని ఇప్పుడు స్పష్టమవుతోంది. వారు ఇప్పుడు 2024 ఎన్నికలకు ప్రత్యామ్నాయాలను చూస్తున్నారు.
అలాంటిది ఇతర రాజకీయ పార్టీల్లో చేరాలని చూస్తున్న ఎమ్మెల్యే పిఠాపురం ఎమ్మెల్యే పెండెం దొరబాబు. పెండెం దొరబాబు వేరే పార్టీలో చేరే అవకాశాలను అన్వేషిస్తున్నట్లు సమాచారం. పెండెం దొరబాబుకు ఉన్న ప్రధాన సమస్య ఆయన నియోజకవర్గంలోని పార్టీలోని అన్ని వర్గాలను తన వెంట తీసుకెళ్లలేకపోవడం. ముఖ్యంగా కాకినాడ ఎంపీ వంగ‌గీత‌తో ఆయ‌న విబేధిస్తున్న‌ట్లు చెబుతున్నారు. నియోజకవర్గంలో ఆమె ప్రభావం బాగానే ఉంది.అలాగే దొరబాబుపై పలు ఫిర్యాదులు ఉన్నాయి.
తనకు మళ్లీ పార్టీ టిక్కెట్ ఇవ్వకపోవచ్చని దొరబాబుకు తెలుసు. అందుకే, పొరుగున ఉన్న కర్ణాటకలో కాంగ్రెస్ పార్టీకి కీలక నేతగా ఉన్న తన సమీప బంధువు రక్షా రామయ్యను ఉపయోగించుకుని దొరబాబుకు పార్టీ టిక్కెట్టు ఇప్పించేందుకు జనసేన అధినేత పవన్ కల్యాణ్‌ను ఆకట్టుకున్నారు. 2019 ఎన్నికల్లో జనసేనకు 28000 ఓట్లు వచ్చిన విషయం గుర్తుండే ఉంటుంది.బీజేపీతో రాజకీయ ప్రస్థానం ప్రారంభించిన దొరబాబుకు అదే బెటర్. 2004లో ఆ పార్టీ ఎమ్మెల్యేగా ఉన్నారు. కాబట్టి, దొరబాబు జనసేన వైపు చూస్తున్నారని, వైఎస్సార్సీపీ తనకు టికెట్ నిరాకరించినట్లయితే ఆ పార్టీ అభ్యర్థిగా మారవచ్చని అంటున్నారు. మరి పిఠాపురంలో ఏం జరుగుతుందో చూడాలి.

Previous articleటెక్కలి కోర్టు కాంప్లెక్స్‌కు వైసీపీ రంగులు?
Next articleషర్మిల సీబీఐ ఫిర్యాదు ఆంధ్రాలో జగన్‌ను తాకుతుందా?