షర్మిల సీబీఐ ఫిర్యాదు ఆంధ్రాలో జగన్‌ను తాకుతుందా?

ఊహించని రీతిలో వైఎస్‌ఆర్‌టీపీ అధినేత్రి వైఎస్‌ షర్మిల ఈ ఉదయం న్యూఢిల్లీకి వచ్చి మధ్యాహ్నం సమయంలో సీబీఐ అధికారులను కలిశారు. కాళేశ్వరం లిఫ్ట్‌ ఇరిగేషన్‌ ప్రాజెక్టులో రూ.1.2 లక్షల కోట్ల అవినీతి జరిగిందని ఆమె సీబీఐకి ఫిర్యాదు చేశారు. సీబీఐని కలిసిన అనంతరం షర్మిల మాట్లాడుతూ. భారత్‌లో జరిగిన అతిపెద్ద కుంభకోణాన్ని ఎత్తిచూపేందుకు నేను ఇక్కడికి వచ్చాను అన్నారు.
కాళేశ్వరం లిఫ్ట్ ఇరిగేషన్ ప్రాజెక్ట్ స్కామ్ పెద్దది ఎందుకంటే ఇది కేవలం వర్చువల్ డబ్బు మాత్రమే కాదు, ఖజానాకు ఖర్చయ్యే భౌతిక డబ్బు కూడా. ఇందులో చేరిన సొమ్ము రూ.1.2 లక్షల కోట్లు. కాళేశ్వరం ప్రాజెక్టు మా నాన్న వైఎస్‌ఆర్‌ ఆలోచనే కానీ అది అన్ని రకాలుగా వక్రీకరించబడింది. ఇందులో పెట్టుబడి పెట్టిన రూ.1.2 లక్షల కోట్లలో దాదాపు రూ.లక్ష కోట్లు కేంద్ర ఆర్థిక సంస్థల నుంచి వచ్చాయి. మేము సిబిఐ డైరెక్టర్‌ను కలిశాము, అవినీతిని పరిశీలించడానికి డిఐజి ర్యాంక్ అధికారిని నియమించాలని కోరారని అని షర్మిల తెలిపారు.
తెలంగాణ సీఎం కేసీఆర్ నేతృత్వంలోని టీఆర్‌ఎస్ ప్రభుత్వంపై షర్మిల సీబీఐకి ఫిర్యాదు చేసిన సమయం పలువురిపై దుమారం రేపుతోంది. అలాగే ఈ ఆరోపణలపై విచారణ జరపాలని డీఐజీ ర్యాంకు అధికారిని నియమించాలని సీబీఐ డైరెక్టర్ కోరారని, ఈ ఫిర్యాదును సీబీఐ సీరియస్‌గా తీసుకుంటే మునుగోడు ఉపఎన్నికకు ముందు ఇంకెంత నాటకీయత చోటుచేసుకుంటుందన్నారు.

Previous articleఈ వైఎస్సార్సీపీ ఎమ్మెల్యే వచ్చేసారి జనసేన టిక్కెట్‌పై పోటీ చేస్తారా?
Next article“నీతో” చిత్రం రెగ్యులర్ లవ్ స్టోరీ లా ఉండదు – సాత్వికా రాజ్