పీకే కి ఇప్పుడు ఒకే ఒక క్లయింట్ ఉన్నాడు…. అతనెవరో తెలుసా?

బీహార్ ముఖ్యమంత్రి నితీష్ కుమార్ తన మాజీ మిత్రుడిగా మారిన, ఎన్నికల వ్యూహకర్త ప్రశాంత్ కిషోర్‌ను క్షమించే స్థితిలో లేరని తెలుస్తోంది. పీకే బీజేపీ సభ్యుడిగా పనిచేస్తున్నారని అన్నారు. జేడీయూకు నాయకత్వం వహించాలని తనను కోరినట్లు పీకే చేస్తున్న వాదనలు అవాస్తవమని ఆయన అన్నారు. పీకేకి పార్టీ అత్యున్నత పదవిని ఇచ్చే ప్రసక్తే లేదని ఆయన అన్నారు.
పశ్చిమ బెంగాల్, తమిళనాడులో అద్భుత విజయాలు సాధించి అందరి దృష్టిని ఆకట్టుకున్న పీకే ఇప్పుడు కిందకి జారిపోయాడు.ఆయన కాంగ్రెస్ పార్టీతో పాటు ఆమ్ ఆద్మీ పార్టీకి కూడా దూరమయ్యారు. తెలంగాణ సీఎం కేసీఆర్ పీకేతో సంబంధాలను కూడా తెంచుకున్నారు.గతంలో జేడీయూ ఉపాధ్యక్షుడిగా చేసిన నితీశ్‌ కుమార్‌ ఇప్పుడు ఎన్నికల వ్యూహకర్త నుంచి కూడా తెగతెంపులు చేసుకున్నట్లు కనిపిస్తోంది.
నితీష్ కుమార్ పార్టీని నడిపించేందుకు పీకే పదవి నుంచి వైదొలగాలని ప్రతిపాదించారని గత రోజు పీకే పేర్కొన్నారు. నితీశ్ సీఎం కుర్చీని వీడినా నేను జేడీయూ కోసం పని చేయబోనని అన్నారు. దీనిపై నితీష్ స్పందిస్తూ పీకే చెబుతున్నది అబద్ధమని అన్నారు. పీకే ఏమైనా మాట్లాడవచ్చని అన్నారు. జేడీయూని కాంగ్రెస్ పార్టీలో విలీనం చేయాలని పీకే తనకు సలహా ఇచ్చారని, అందుకు తాను అంగీకరించలేదని వెల్లడించారు.
వైఎస్సార్‌సీపీకి చెందిన వైఎస్‌ జగన్‌మోహన్‌రెడ్డి మాత్రమే ఆయన క్లయింట్. ప్రస్తుతం, పీకే బీహార్ రాష్ట్రంలో తన 3500 కిలోమీటర్ల జన్ సూరజ్ యాత్రలో బిజీగా ఉన్నారు. అయితే, యాత్ర బీహార్‌లో ఎలాంటి సంచలనం సృష్టించలేకపోయింది. కనీసం చెప్పడానికి రెస్పాన్స్ అంతంత మాత్రంగానే ఉంది.

Previous articleచిరంజీవిని కలిసిన గంటా: కాపు ఏకీకరణ యోచన?
Next articleటెక్కలి కోర్టు కాంప్లెక్స్‌కు వైసీపీ రంగులు?