చిరంజీవిని కలిసిన గంటా: కాపు ఏకీకరణ యోచన?

తెలుగుదేశం పార్టీ సీనియర్ నాయకుడు, విశాఖపట్నం (ఉత్తర) శాసనసభ్యుడు గంటా శ్రీనివాసరావు శనివారం హైదరాబాద్‌లో మెగాస్టార్ చిరంజీవిని ఆకస్మికంగా కలవడం రాజకీయ మీడియా వర్గాల్లో చాలా ఊహాగానాలకు దారితీసింది. ఇది కేవలం మర్యాదపూర్వక సందర్శన అని చెప్పినప్పటికీ, చిరంజీవి తాజా చిత్రం “గాడ్‌ఫాదర్” విజయం సాధించినందుకు గంటా అభినందనలు చెప్పాలనుకున్నప్పటికీ, వారిద్దరూ ఆంధ్రప్రదేశ్‌లోని తాజా రాజకీయ పరిస్థితులతో సహా పలు అంశాలపై మాట్లాడుకున్నారని ఊహాగానాలు ఉన్నాయి.
మీడియాలో వస్తున్న ఊహాగానాల ప్రకారం అధికారంలో రావాల్సిన వాటా దక్కకుండా పోతున్న కాపు సామాజికవర్గ ఏకీకరణలో ముందుండాలని గంటా చిరంజీవిని కోరినట్లు సమాచారం. గతంలో చిరంజీవి ప్రజారాజ్యం పార్టీ పెట్టి రాజకీయాల్లోకి వచ్చినప్పుడు గంటా అందులో ప్రధాన పాత్ర పోషించారు. కాపు సామాజికవర్గంలో ఐక్యత నెలకొల్పేందుకు వారిద్దరూ తీవ్రంగా ప్రయత్నించారు, కానీ వివిధ కారణాల వల్ల ఆ ప్లాన్ వర్కవుట్ కాకపోవడంతో చిరంజీవి తన పీఆర్పీని కాంగ్రెస్‌లో విలీనం చేయాల్సి వచ్చింది.
ఆ తర్వాత గంటా టీడీపీలో చేరి 2014లో మంత్రి అయ్యాడు.2019లో మళ్లీ ఎన్నికైనప్పటికీ టీడీపీ క్రియాశీల రాజకీయాలకు దూరంగా ఉంటున్నారు. గత కొంతకాలంగా ఆయన మళ్లీ టీడీపీలో యాక్టివ్‌గా మారారు. అదే సమయంలో, కాపు నాయకులు కూడా రాజకీయ అధికారం సాధించడానికి మళ్లీ కలిసి రావడం ప్రారంభించారు. ఇక గంటా కూడా ఇందులో చురుగ్గా పాల్గొంటున్నారు.
ఇటీవల చిరంజీవి తన తమ్ముడు పవన్ కళ్యాణ్‌కి,ఆయన జనసేన పార్టీకి నైతిక మద్దతు తెలుపుతూ చేసిన వ్యాఖ్యలు కాపు సామాజికవర్గంలో మళ్లీ ఆశలు చిగురించాయి.
భవిష్యత్‌లో చిరంజీవి బహిరంగంగా పవన్‌కు మద్దతిస్తే వచ్చే ఎన్నికల నాటికి సామాజికవర్గానికి పెద్ద ఊపు వస్తుంది. ఈ నేపథ్యంలో మెగాస్టార్‌తో గంటా భేటీ కావడం విశేషం. రాబోయే రోజుల్లో జనసేనకు ఉన్న అవకాశాలు, తన లక్ష్యాన్ని సాధించడానికి చిరంజీవి తన సోదరుడికి ఎలా సహాయం చేయగలడనే దానిపై వారు చర్చించినట్లు తెలిసింది. జనసేన తెలుగుదేశం పార్టీతో చేతులు కలిపితే చిరంజీవి ఎలాంటి పాత్ర పోషిస్తారనేది కూడా చర్చనీయాంశంగా మారింది.

Previous articleకేసీఆర్‌ను ఏపీ ప్రజలు క్షమిస్తారా ?
Next articleపీకే కి ఇప్పుడు ఒకే ఒక క్లయింట్ ఉన్నాడు…. అతనెవరో తెలుసా?