కవిత కల్వకుంట్ల బీఆర్‌ఎస్ ప్రకటన సభకు ఎందుకు గైర్హాజరయ్యారు?

తెలంగాణ రాష్ట్ర సమితి (టీఆర్‌ఎస్)ని భారత రాష్ట్ర సమితి (బీఆర్‌ఎస్)గా మార్చడం పార్టీ చరిత్రలో ఒక ప్రధాన మైలురాయి అని, బుధవారం తెలంగాణ భవన్‌లో జరిగిన కార్యక్రమంలో పార్టీలోని ప్రతి ఒక్కరూ హర్షం వ్యక్తం చేశారు.అయితే కేసీఆర్‌ తెలంగాణ భవన్‌లో ఏర్పాటు చేసిన కార్యక్రమానికి ఇతర రాష్ట్రాల నేతలతోపాటు ఎమ్మెల్యేలు, ఎంపీలు, ఎమ్మెల్సీలు, పార్టీ సీనియర్‌ నేతలంతా సమావేశానికి హాజరుకాగా, చరిత్రాత్మక సమావేశానికి కవిత గైర్హాజరయ్యారు.
ఆమె తనంతట తానుగా ఈవెంట్‌కు దూరంగా ఉండిపోయిందా లేక మీటింగ్‌కు రావద్దని తండ్రి కోరారా అనేది వెంటనే తెలియరాలేదు. అయితే ఆమె సమావేశానికి గైర్హాజరు కావడం చర్చనీయాంశమైంది. చాలా మీడియా సంస్థలకు సెలవు దినం కావడంతో ఈ సమావేశానికి కవిత గైర్హాజరు కావడం పెద్ద వార్తగా మారింది. టీఆర్‌ఎస్‌ని బీఆర్‌ఎస్‌గా మార్చడాన్ని గానీ, తన తండ్రి కేసీఆర్‌ జాతీయ రాజకీయాల్లోకి రావడాన్ని గానీ స్వాగతిస్తూ కవిత ఒక్క ట్వీట్‌ కూడా సోషల్‌ మీడియాలో పోస్ట్‌ చేయకపోవడం ఆశ్చర్యకరం.
దీంతో కేసీఆర్ కావాలనే కవితను పక్కన పెట్టారని, ఆమె పట్టించుకోకపోవడంతో ఆమె మండిపడుతున్నారని పార్టీ వర్గాల్లో గుసగుసలాడుతోంది. ఆమె కొత్త పార్టీ లేదా కొత్త అభివృద్ధిపై మౌనం వహించాలని ఎంచుకుంది. నిజానికి అంతకుముందు కవితకు నేషనల్ మీడియాను హ్యాండిల్ చేసే బాధ్యతను అప్పగించారు. ఆమె తన తండ్రితో కలిసి గతంలో న్యూఢిల్లీకి కూడా వెళ్లి వివిధ జాతీయ మీడియా సంస్థల అధిపతులతో కేసీఆర్ జాతీయ రాజకీయ మిషన్ గురించి మాట్లాడింది. అయితే, జాతీయ పార్టీ ఏర్పాటుపై కేసీఆర్ తన పార్టీ సీనియర్లతో చర్చిస్తున్నప్పుడు ఆమెను తీసుకోలేదని విశ్వసనీయ వర్గాలు తెలిపాయి.
ఆయన ఇతర ప్రాంతీయ పార్టీల నేతలతో సమావేశాలు నిర్వహిస్తున్నప్పుడు ఆమె చిత్రంలో ఎక్కడా కనిపించలేదు. ఢిల్లీ మద్యం పాలసీ కుంభకోణంలోకి కవిత పేరు రాకుండా తగిన జాగ్రత్తలు తీసుకోకపోవడం పట్ల కేసీఆర్ అసంతృప్తిగా ఉన్నట్లు సమాచారం. ఆంధ్రజ్యోతి మేనేజింగ్ డైరెక్టర్ వేమూరి రాధాకృష్ణతో జరిగిన పెద్ద డిబేట్‌కు హాజరై ఇబ్బందికరమైన ప్రశ్నలకు సమాధానం చెప్పలేకపోయినందుకు కూడా ఆయన ఆమెను నిలదీశారు. బతుకమ్మ ఉత్సవాల సందర్భంగా కవిత సాదారణంగాఉండడానికి ప్రయత్నించినప్పటికీ, ఆమె ఉలిక్కిపడినట్లు స్పష్టంగా కనిపించింది. దసరా రోజు కూడా ఆమె తన నివాసంలో చేసిన పూజల గురించి ట్వీట్ చేసింది, అయితే జాతీయ పార్టీపై ఎలాంటి వ్యాఖ్యలు చేయలేదు. జాతీయ పార్టీ ఆవిర్భావం సందర్భంగా పార్టీ కార్యకర్తలు పెట్టిన హోర్డింగ్‌లలో కూడా ఆమె చిత్రం ఎక్కడా కనిపించలేదు

Previous articleమెల్లమెల్లగా ఏపీపై బీజేపీ దృష్టి !
Next articleతుని నియోజకవర్గం టీడీపీ అభ్యర్థిగా యనమల కుమార్తె?