2024కి పేర్ని నాని కొడుకుని జగన్ అంగీకరిస్తారా?

2024లో జరిగే ఎన్నికల్లో వారసుల కోసం అభ్యర్థనలను స్వీకరించబోమని ఆంధ్రప్రదేశ్ ముఖ్యమంత్రి, వైఎస్ఆర్ కాంగ్రెస్ పార్టీ అధ్యక్షుడు వైఎస్ జగన్ మోహన్ రెడ్డి తన పార్టీ నేతలకు తగిన సూచనలు చేశారు. వచ్చే ఎన్నికల్లో వైఎస్సార్‌ కాంగ్రెస్‌ పార్టీ నుంచి కనీసం డజను మంది సిట్టింగ్‌ ఎమ్మెల్యేలు తమ వారసులను ప్రవేశపెట్టాలని చూస్తున్నారని అంటున్నారు.
వీరిలో కొందరు ఒంగోలు ఎంపీ మాగుంట శ్రీనివాసుల రెడ్డి వారసుల పేర్లను ప్రకటించగా, మరికొందరు తమ విషయంలో పార్టీ అధిష్టానంతో లాబీయింగ్ మొదలుపెట్టారు. అసెంబ్లీ నియోజకవర్గాల్లో వారసులే చురుగ్గా ఉంటున్నారని, గడప గడపకూ మన ప్రభుత్వం కార్యక్రమంలో ప్రజలతో మమేకమవుతూ చురుగ్గా వ్యవహరిస్తుండటం అందరి దృష్టినీ ఆకర్షించింది.
2024 ఎన్నికలు పార్టీకి కీలకమని, ఎలాంటి ప్రయోగాలకు తాను సిద్ధంగా లేనని జగన్ మోహన్ రెడ్డి తమతో స్పష్టంగా చెప్పినట్లు విశ్వసనీయ వర్గాల సమాచారం.
ఈనాడు, ఆంధ్రజ్యోతి, టీవీ5, జనసేన వంటి ప్రధాన శక్తుల మద్దతుతో టీడీపీ ఎన్నికల్లో పోరాడుతోందని ఆయన వారికి చెప్పారు. ఈ రౌండ్ ఎన్నికల్లో తమ వారసులను ప్రవేశపెట్టాలని ఎమ్మెల్యేలు తనపై ఒత్తిడి చేయవద్దని ఆయన కోరారు. అయితే, వచ్చే ఎన్నికల్లో తమ వారసులను ప్రవేశపెట్టాలని కనీసం ఇద్దరు నేతలు చేసిన అభ్యర్థనలను ముఖ్యమంత్రి అంగీకరించారని వర్గాలు చెబుతున్నాయి.
మొదటి అభ్యర్థన వచ్చే ఎన్నికల్లో పోటీ చేయకూడదని నిర్ణయించుకున్న మాజీ మంత్రి పేర్ని వెంకట్రామయ్య నుండి వచ్చింది.నాని తనయుడు పేర్ని కృష్ణమూర్తి, తన తండ్రి ఆరోగ్యం సహకరించకపోవడంతో ఇప్పుడు మచిలీపట్నం అసెంబ్లీ నియోజకవర్గంలో యాక్టివ్‌గా ఉన్నారు ఆరోగ్య కారణాల రీత్యా నాని అభ్యర్థన చేశారని, ముఖ్యమంత్రి వెంటనే అంగీకరించారని సంబంధిత వర్గాలు తెలిపాయి.
అయితే, ఇప్పటికే తమ తమ నియోజకవర్గాల్లో తమ వారసుల ప్రయోగానికి రంగం సిద్ధం చేసుకున్న ఇతర నేతల నుంచి ఇలాంటి అభ్యర్థనలను ముఖ్యమంత్రి ఎలా పరిగణిస్తారో తెలియదు.

Previous articleఏపీ నేతలతో కేసీఆర్ బృందం చర్చలు ?
Next articleకేసీఆర్ జాతీయ రాజకీయాల్లో తన సత్తా చాటుతారా?