మెల్లమెల్లగా ఏపీపై బీజేపీ దృష్టి !

తెలంగాణలో టీఆర్‌ఎస్‌ నుంచి అధికారాన్ని చేజిక్కించుకోవడంతోపాటు ఆంధ్రప్రదేశ్‌లో ప్రధాన ప్రతిపక్షంగా రెండో స్థానంలో నిలవాలని బీజేపీ తహతహలాడుతోంది. ఆంధ్రప్రదేశ్‌లో పట్టు సాధించే ప్రయత్నాల్లో భాగంగా,సెప్టెంబర్ 17న బీజేపీ ప్రజా పోరు యాత్రను ప్రారంభించింది. రాష్ట్రంలోని 175 అసెంబ్లీ నియోజకవర్గాల పరిధిలోని 26 జిల్లాల్లో 5,000 చోట్ల బహిరంగ సభలు నిర్వహించాలని ఆ పార్టీ యోచిస్తోంది.
రాష్ట్రంలో అమలవుతున్న పలు కేంద్ర పథకాలు, సంక్షేమానికి కేటాయిస్తున్న నిధులపై ప్రజలకు తెలియజేసేందుకు బీజేపీ జాతీయ నేతలు కూడా రంగంలోకి దిగుతారని వార్తలు వస్తున్నాయి.
బహుళార్ధసాధక పోలవరం ప్రాజెక్టుతో పాటు, ఇతర ప్రాజెక్టులకు తమ సహకారం గురించి ప్రజలకు వివరించాలని భావిస్తున్నారు. తెలంగాణలో కానీ, ఆంధ్రప్రదేశ్‌లో కానీ టీడీపీతో పొత్తు ఉండదని, అయితే పవన్ కల్యాణ్ నేతృత్వంలోని జనసేనతో పొత్తు కొనసాగుతుందని బీజేపీ స్పష్టం చేసింది. ప్రాంతీయ పార్టీకి కొంత మేలు చేయడమే కాకుండా వారికే మేలు చేస్తుందని పార్టీ అభిప్రాయపడింది.
ఇక, ఈ మధ్య కాలంలో వైసీపీపై బీజేపీ నేతలు దాడిని తీవ్రం చేశారు. పార్టీ సీనియర్ నేతలు వై.సత్య కుమార్, జీవీఎల్ నరసింహారావు, సోము వీర్రాజు, అనురాగ్ ఠాకూర్ వంటి నేతలు జగన్ పై, ఆయన అవినీతిపై పలు తీవ్ర వ్యాఖ్యలు చేస్తున్నారు. ఢిల్లీ మద్యం కుంభకోణం తరహాలోనే జగన్ ప్రభుత్వం మద్యం కుంభకోణానికి పాల్పడిందని ఠాకూర్ ఇటీవల ఆరోపించారు. ఆంధ్రప్రదేశ్‌లోని ప్రజలు వివిధ కారణాల వల్ల బిజెపికి ఓటు వేయడానికి ఎన్నడూ ఇష్టపడరు.మరి ఇలాంటి పరిస్థితుల్లో బీజేపీ వ్యూహం ఆశించిన ఫలితాన్ని ఇస్తుందో లేదో చూడాలి.

Previous articleమునుగోడులో టీఆర్ఎస్ గెలిస్తే.. తెలంగాణ అసెంబ్లీరద్దు..ముందస్తు ఎన్నికలు ?
Next articleకవిత కల్వకుంట్ల బీఆర్‌ఎస్ ప్రకటన సభకు ఎందుకు గైర్హాజరయ్యారు?