ఏపీ నేతలతో కేసీఆర్ బృందం చర్చలు ?

తెలంగాణ ముఖ్యమంత్రి కె చంద్రశేఖర్ రావు జాతీయ రాజకీయాల్లో క్రియాశీలక పాత్ర పోషించాలని నిర్ణయించుకున్నందున, ఆయన బృందం ఆంధ్రప్రదేశ్‌కు చెందిన కొంతమంది రాజకీయ నాయకులను సంప్రదించినట్లు తెలిసింది. ఆంధ్రప్రదేశ్‌కు చెందిన కొంతమంది రాజకీయాల్లో ఉన్న తన సహచరులను ఆయన బృందం సభ్యులు సంప్రదించినట్లు సమాచారం. విభజన ఉద్యమ సమయంలో ఆంధ్రాపై విద్వేషపూరిత ప్రసంగాలు చేసినప్పటికీ, కేసీఆర్‌కు ఆంధ్రప్రదేశ్‌లో మంచి సహచరులు,అనుచరులు ఉన్నారు.
విభజన తర్వాత కూడా ఆయన ఆంధ్రప్రదేశ్‌లో పర్యటించినప్పుడల్లా ఆయనకు భారీ సంఖ్యలో ప్రజలు స్వాగతం పలికారు. రాష్ట్రానికి చెందిన ఆయన మద్దతుదారులు ఆయనకు స్వాగతం పలికారు. విభజన తర్వాత ఆయన తొలిసారిగా 2015 అక్టోబర్‌లో అమరావతి రాజధాని నగర శంకుస్థాపన కార్యక్రమానికి అతిథిగా వచ్చినప్పుడు రాష్ట్రానికి వచ్చారు. అనంతరం ప్రైవేట్ పనిపై రాయలసీమ ప్రాంతాన్ని సందర్శించి, దుర్గామాతను పూజించేందుకు విజయవాడకు వెళ్లారు. ప్రతి సందర్శనలో, ఇక్కడ అతని మద్దతుదారుల నుండి ఆయనకు మంచి స్పందన లభించింది. ఆంధ్రప్రదేశ్‌కి చెందిన పలువురు టీడీపీ నేతలతో ఆయన నిత్యం టచ్‌లో ఉన్నారని విశ్వసనీయ వర్గాలు చెబుతున్నాయి.
ఎన్టీఆర్ కాలంలోనూ, చంద్రబాబు నాయుడు హయాంలోనూ టీడీపీలో ఉన్న నాయకుల్లో కేసీఆర్ ఒకరు. అతను 2001లో టీడీపీని వీడి టీఆర్‌ఎస్‌ని స్థాపించాడు. చాలా ఆసక్తికరంగా, 2014 సార్వత్రిక ఎన్నికలలో టీఆర్‌ఎస్ తన అభ్యర్థులను అనేక అసెంబ్లీ ,లోక్‌సభ నియోజకవర్గాల నుంచి బరిలోకి దింపింది, ప్రత్యేకించి విభజన ప్రకటన మరియు అపాయింటెడ్ డే జూన్ 2, 2014గా నిర్ణయించబడింది. ఇప్పుడు, భారీ ప్రణాళికలతో, కేసీఆర్ తన పార్టీ యూనిట్‌ను ఇక్కడ తెరవాలని కోరుకుంటున్నారు, దాని కోసం తన బృందం తీవ్రంగా కృషి చేస్తోంది.
టీడీపీ, అధికార వైఎస్సార్‌ కాంగ్రెస్‌ పార్టీలకు చెందిన కొందరు యువ నేతలను కూడా ఈ బృందం సంప్రదించినట్లు సమాచారం. పార్టీలో తమకు భవిష్యత్తు లేదని భావిస్తున్న కొంతమంది కాంగ్రెస్ నేతలను కూడా ఈ బృందం సంప్రదిస్తోందని సమాచారం. తన బృందంలో చేరితే వారికి కీలక పాత్రలు ఇస్తామని కేసీఆర్ హామీ ఇచ్చినట్లు సమాచారం. కేసీఆర్ ఇంకా ప్రారంభించని జాతీయ పార్టీలో ఆంధ్రప్రదేశ్ నుండి ఎంత మంది నాయకులు చేరతారో చూడాలి.

Previous articleహఠాత్తుగా వైఎస్సార్‌సీపీపై టీఆర్ఎస్ ఎందుకు దాడి చేస్తోంది?
Next article2024కి పేర్ని నాని కొడుకుని జగన్ అంగీకరిస్తారా?