వైఎస్ జగన్ పై కొడాలి నాని అసంతృప్తిగా ఉన్నారా?

గుడివాడ ఎమ్మెల్యే, మాజీ మంత్రి కొడాలి నాని, ముఖ్యమంత్రి వైఎస్‌ జగన్‌మోహన్‌రెడ్డి మధ్య విభేదాలు ఉన్నాయా ? పార్టీ ప్రతిష్టాత్మకంగా నిర్వహిస్తున్న ‘గడప గడపకూ’ కార్యక్రమంలో కొడాలి నాని చూపుతున్న నిరాసక్తతపై వైఎస్ జగన్ మోహన్ రెడ్డి అసంతృప్తితో ఉన్నారని విశ్వసనీయ వర్గాల సమాచారం.
కొడాలి నాని ఇటీవల జరిగిన మంత్రివర్గ పునర్విభజనలో తనకు మంత్రి పదవి పోయినందుకు అసంతృప్తి లేదని పదే పదే చెబుతున్నప్పటికీ గడప గడపకూ కార్యక్రమం పట్ల ఆయనకున్న నిరాసక్తత జగన్‌ను కలవరపెడుతోంది. గుడివాడ 2014, 2019లో నాని భారీ మెజార్టీతో గెలుపొందడంతో వైఎస్సార్‌సీపీ కంచుకోట. కానీ, ఈసారి మాత్రం పార్టీ కార్యక్రమాలపై ఆసక్తి చూపలేదు.
ఇదిలా ఉంటే ఎన్టీఆర్ యూనివర్శిటీ పేరు మార్చే అంశంపై కూడా గుడివాడలోని కమ్మ సామాజికవర్గం నుంచి కొడాలి నానిపై ఒత్తిడి వచ్చినట్లు సమాచారం. జగన్ ప్రభుత్వ తీరును విమర్శించాలని ఆయన వర్గీయులు కోరుతున్నారు. ఈ సమస్య కొడాలి నాని అవకాశాలపై కూడా ప్రభావం చూపే అవకాశం ఉంది. ఇప్పటి వరకు ఏమీ చెప్పనప్పటికీ ఎన్టీఆర్ పేరును తొలగించడం పట్ల కొడాలి నాని అసంతృప్తితో ఉన్నట్లు సమాచారం.
ఈ విషయంలో వైఎస్సార్‌సీపీలోని కీలక కమ్మ నేతలు సందిగ్ధంలో ఉన్న సంగతి తెలిసిందే. అధికార భాషా అమలు కమిటీ చీఫ్ యార్లగడ్డ లక్ష్మీప్రసాద్ పేరు మార్పుపై నిరసన వ్యక్తం చేసారు. ఎన్టీఆర్ రెండో లక్ష్మీపార్వతి పేరు మార్పుపై నిరసన కూడా వ్యక్తం చేయలేదు. ఈ విషయంపై కొడాలి నాని ఎలాంటి ప్రకటన చేయలేదు. అయితే ఈ నిర్ణయంపై అసంతృప్తిగా ఉన్నట్లు సమాచారం.

Previous articleఢిల్లీలో కేసీఆర్ జాతీయ పార్టీ కార్యాలయం!
Next articleజాతీయ పార్టీని ప్రకటించేందుకు కేసీఆర్ సర్వం సిద్ధం చేసుకున్నారా?