జాతీయ పార్టీని ప్రకటించేందుకు కేసీఆర్ సర్వం సిద్ధం చేసుకున్నారా?

తెలంగాణ ముఖ్యమంత్రి కల్వకుంట్ల చంద్రశేఖర్ రావు జాతీయ రాజకీయాల్లోకి రావాలనే తన కలలపై ఏ అవకాశాన్ని వదలడం లేదు. ఇందులో పెద్ద స్టెప్‌గా ఇటీవల పార్టీ ముఖ్య నేతలతో నిర్వహించిన సమావేశంలో కేసీఆర్ ఈ ఆలోచనపై చర్చించినట్లు సమాచారం. ప్రగతి భవన్‌లో పార్టీ జరిగినట్లు చెబుతున్నారు. మీడియా కథనాల నుండి తీసుకుంటే, ముఖ్యమంత్రి పెద్ద ప్రకటన కోసం దసరా పండుగను ఫిక్స్ చేసినట్లు చెబుతున్నారు. దీనికి సమయం కూడా ఫిక్స్ చేసినట్లు సమాచారం.
దసరా పండుగ సందర్భంగా మధ్యాహ్నం 1:19 గంటలకు కేసీఆర్ జాతీయ పార్టీని ప్రకటించనున్నారు. అదే రోజు ఎమ్మెల్యేలు, ఎమ్మెల్సీల అధ్యక్షతన కీలక సమావేశం జరగనుంది. ఈ సమావేశంలో జాతీయ రాజకీయాల కోసం టీఆర్‌ఎస్ పేరు మార్పుపై ఆ పార్టీ సభ్యులు చర్చించనున్నారు. డిసెంబర్ 9వ తేదీన జరిగే భారీ రాజకీయ కార్యక్రమంలో కేసీఆర్ ప్రసంగించనున్నారు.
జాతీయ రాజకీయ పార్టీ యొక్క ఎజెండా మరియు జెండా.సమావేశంలో కొత్త పార్టీ జెండా రూపకల్పనపై నేతలు ఇన్‌పుట్‌లు ఇచ్చినట్లు సమాచారం. కావాల్సిన ఊపును అందించేందుకు కేసీఆర్ జాతీయ పార్టీని ప్రకటించిన తర్వాత కొన్ని కార్యక్రమాలను ప్లాన్ చేశారు. తెలంగాణతో పాటు కొన్ని రాష్ట్రాల్లో రాజకీయ పరిణామాలు చోటుచేసుకుంటాయి. కేసీఆర్ లక్ష్యాన్ని వదులుకోవడానికి సిద్ధంగా లేనట్లు కనిపిస్తోంది.

Previous articleవైఎస్ జగన్ పై కొడాలి నాని అసంతృప్తిగా ఉన్నారా?
Next articleహఠాత్తుగా వైఎస్సార్‌సీపీపై టీఆర్ఎస్ ఎందుకు దాడి చేస్తోంది?