కోమటిరెడ్డికి ఎదురుదెబ్బ ! టీఆర్‌ఎస్‌లో చెరిన బీజేపీ కీలక నేతలు!

కాంగ్రెస్‌కు రాజీనామా చేసి మునుగోడు నుంచి బీజేపీ టికెట్‌పై పోటీ చేయాలని నిర్ణయించుకున్నప్పుడు కోమటిరెడ్డి రాజగోపాల్‌రెడ్డికి అంతా కలిసొచ్చింది. అతను సులభ విజయం సాధించాలని భావించారు. ఇతర పార్టీలు మొత్తం గందరగోళంలో పడ్డాయి. అయితే, అనుకున్నంతగా పనులు కనిపించడం లేదు. ఈ రోజుల్లో రాజగోపాల్ రెడ్డికి వ్యతిరేకంగా రెండు విషయాలు కనిపిస్తున్నాయి. ఒకటి కాంగ్రెస్ కేడర్ మొత్తం తనతో పాటు బీజేపీలోకి వస్తారని ఆయన ఆశించారు.
చాలా మంది కాంగ్రెస్ నేతలు, అనుచరులు అతనితో అదే బాట పట్టి బీజేపీలో చేరతారని ఆయన అంచనా వేశారు. అయితే, అలా జరగలేదు. నిజానికి చాలా మంది కాంగ్రెస్ పార్టీలోనే ఉన్నారు. దీంతో కోమటిరెడ్డి రాజగోపాల్ రెడ్డి షాక్ అయ్యారు.
రెండవది, కోమటిరెడ్డి రాజగోపాల్ రెడ్డి బిజెపిలోకి రావడంపై పలువురు బిజెపి సీనియర్ నాయకులు అసంతృప్తిగా ఉన్నట్లు తెలుస్తోంది. ఆయన చేరికతో బీజేపీలో ఎదుగుదల అవకాశాలు దెబ్బతిన్నాయని వారు భావిస్తున్నారు. వారు తక్కువ ప్రొఫైల్‌ను ఉంచుతున్నారు,ప్రచారంలో చేరడం లేదు. దీంతో మునుగోడులో కోమటిరెడ్డి ప్రచారానికి గండి కొట్టినట్లు కనిపిస్తోంది.
తాజాగా టీఆర్‌ఎస్‌ అభ్యర్థి కూసుకుంట్ల ప్రభాకర్‌రెడ్డికి చెందిన మండలం మర్రిగూడకు చెందిన ఇద్దరు కీలక నేతలు టీఆర్‌ఎస్‌లో చేరారు. మర్రిగూడ మండల బీజేపీ అధ్యక్షులుగా చెరుకు శ్రీరాములు, ప్రధాన కార్యదర్శిగా కొత్త మల్లయ్య ఉన్నారు.మూలాధారాలను విశ్వసిస్తే, బిజెపిలో మరిన్ని ఫిరాయింపులు జరగవచ్చు.
ఇవన్నీ కోమటిరెడ్డి రాజగోపాల్ రెడ్డి ఉత్సాహాన్ని నీరుగార్చాయి. నియోజకవర్గంలోని ఇతర బీజేపీ నేతల పనితీరును పర్యవేక్షించేందుకు ఆయన సన్నిహిత బృందాన్ని ఏర్పాటు చేసినట్లు సమాచారం.అతను ఇప్పుడు కలిసి ఉంచడానికి ఓవర్ టైం పని చేస్తున్నాడని చెప్పబడింది.

Previous articleఅన్ స్టాపబుల్ విత్ ఎన్బీకే 2 ట్రైలర్ తో వచ్చేస్తున్న నందమూరి బాలకృష్ణ
Next articleఢిల్లీలో కేసీఆర్ జాతీయ పార్టీ కార్యాలయం!