ఈ నలుగురు టీఆర్ఎస్ ఎమ్మెల్యేలపై ఈటల దృష్టి సారిస్తున్నారా?

పొరుగున ఉన్న వరంగల్ జిల్లాలోని నాలుగు అసెంబ్లీ నియోజకవర్గాలపై ఈటల రాజేందర్ దృష్టి పెట్టినట్లు సమాచారం. అవిభక్త కరీంనగర్ జిల్లా హుజూరాబాద్‌కు ప్రాతినిథ్యం వహిస్తున్న ఈటల.. ఇటీవల జరిగిన ఉపఎన్నికల్లో తనపై ప్రచారం చేసిన వరంగల్‌లో నలుగురు ఎమ్మెల్యేలను ఓడించేందుకు వ్యూహం రచించినట్లు సమాచారం.
ఈ ఎమ్మెల్యేలను ఓడించేందుకు తగిన అభ్యర్థుల కోసం వెతుకుతున్నట్లు సమాచారం. ఈ నాలుగు నియోజకవర్గాల్లో టీఆర్‌ఎస్‌ నుంచి ద్వితీయశ్రేణి నేతలను ఆయన లాక్కుంటున్నట్లు సమాచారం.
వర్ధన్నపేట, నర్సంపేట, వరంగల్ తూర్పు, పరకాల నాలుగు నియోజకవర్గాలు ఉన్నాయి. ఈ నాలుగు నియోజకవర్గాల టీఆర్‌ఎస్‌ అసంతృప్తులతో ఆయన ఇప్పటికే రహస్య ప్రదేశంలో సమావేశమైనట్లు సమాచారం. దీంతో ఈ నాలుగు నియోజకవర్గాల నుంచి పెద్ద ఎత్తున ఫిరాయింపులు జరుగుతున్నాయి. నెక్కొండ మాజీ ఎంపీపీ గటిక అజయుమార్, అతని మద్దతుదారులు ఇటీవల బీజేపీలో చేరారు.
అలాగే మరో కీలక నేత రాణప్రతాప్ రెడ్డి కూడా టీఆర్ఎస్‌కు రాజీనామా చేసి భారతీయ జనతా పార్టీలో చేరారు.నర్సంపేట అసెంబ్లీ నియోజకవర్గంలో టీఆర్‌ఎస్‌కు ఈ రెండూ పెద్ద దెబ్బ. వరంగల్ తూర్పులో మంత్రి ఎర్రబెల్లి దయాకర్ సోదరుడు ఎర్రబెల్లి ప్రదీప్ రావు ఇప్పటికే బీజేపీలో చేరారు. ఆయన తన సోదరుడిపై పోటీ చేసే అవకాశం ఉంది. అదేవిధంగా పరకాల, వర్ధన్నపేట నుంచి కూడా అసంతృప్తులకు పెద్దపీట వేస్తున్నారు.
పలువురు ద్వితీయ శ్రేణి నేతలు ఇప్పటికే ఈటల రాజేందర్‌తో టచ్‌లో ఉన్నారని,త్వరలో టీఆర్‌ఎస్‌ని వీడే అవకాశం ఉందని చెబుతున్నారు.టీఆర్‌ఎస్‌తో సుదీర్ఘ అనుబంధం కారణంగా రెండో స్థాయి టీఆర్‌ఎస్‌ నేతలతో ఈటలకు చాలా సన్నిహితంగా తెలుసు. ఇది అతనికి ఉపయోగపడుతుందని వర్గాలు చెబుతున్నాయి.

Previous articleకుప్పంలో మైండ్ గేమ్ ఆడుతున్న సాక్షి మీడియా, జగన్!
Next articleకమ్మ సామాజికవర్గంను తనవైపుకు తిప్పుకునేందుకు టీఆర్ఎస్ మరో భారీ ఎత్తుగడ?