జాతీయ పార్టీ కోసం చార్టర్డ్ ఫ్లైట్ కొననున్న కేసీఆర్!

లంగాణ రాష్ట్ర సమితి అధ్యక్షుడు, ముఖ్యమంత్రి కె. చంద్రశేఖర్ రావు జాతీయ పార్టీని ప్రారంభించే విషయంలో పెద్దఎత్తున ముందుకు వెళ్ళనున్నట్లు కనిపిస్తోంది. జాతీయ పార్టీ ప్రారంభిస్తే దేశం మొత్తం చర్చనీయాంశం అయ్యేలా కేసీఆర్ చూడాలన్నారు. నివేదిక ప్రకారం, దేశవ్యాప్తంగా భారీ ప్రచారాన్ని చేపడుతున్నాడు.
అన్ని, జాతీయ, ప్రాంతీయ వార్తాపత్రికలల్లో కెసిఆర్‌ను జాతీయ రాజకీయాల్లోకి స్వాగతిస్తూ మొదటి పేజీ ప్రకటనలతో నిండిపోతాయి.కేసీఆర్ జాతీయ పార్టీ ఆవిర్భావానికి స్వాగతం పలుకుతూ దసరా రోజున దేశంలోని అన్ని ప్రధాన నగరాల్లో భారీ హోర్డింగ్‌లు బుక్ అయినట్లు సమాచారం. “దేశ్ కీ నేతా కేసీఆర్” నినాదాలతో కూడిన అతని భారీ కటౌట్లు దేశంలోని అన్ని ప్రాంతాలలో కనిపిస్తాయి.
80 కోట్లతో జాతీయ పార్టీ కోసం చార్టర్డ్ ఫ్లైట్ కొనేందుకు కేసీఆర్ ప్లాన్ చేస్తున్నట్లు టీఆర్ఎస్ వర్గాల నుంచి తాజా సమాచారం. దసరా తర్వాత ఎప్పుడైనా హైదరాబాద్ చేరుకునే 12 సీట్ల చార్టర్డ్ ఫ్లైట్ కోసం ఆర్డర్ చేయబడింది.
ఈ విమానాన్ని పూర్తిగా పార్టీ నిధులతో కొనుగోలు చేస్తున్నారు, ఇది కేసీఆర్ రాజకీయ పర్యటనల కోసం ఉద్దేశించబడింది.అధికారిక పర్యటనల కోసం కాదు. ఇప్పటికే 1000 కోట్ల రూపాయలతో దేశంలోనే అత్యంత ధనిక పార్టీల్లో ఒకటిగా టీఆర్‌ఎస్‌ నిలిచింది.
అంతేకాకుండా, చార్టర్డ్ ఫ్లైట్ కొనుగోలు కోసం చాలా మంది టీఆర్‌ఎస్ నాయకులు విరాళంగా నిధులు ఇవ్వడానికి ముందుకు వస్తున్నారు.పార్టీ నెట్‌వర్క్‌ను నిర్మించడానికి, బహిరంగ సభలలో ప్రసంగించడానికి, నెట్‌వర్క్‌ని విస్తరించడానికి ఇది కేసీఆర్‌కు ఒక రాష్ట్రం నుండి మరొక రాష్ట్రానికి వెళ్లడానికి సహాయపడుతుంది, అని వర్గాలు తెలిపాయి. ఒక్కసారి కేసీఆర్ చార్టర్డ్ ఫ్లైట్‌ను సొంతం చేసుకుంటే పార్టీ పేరుతో అయినా సొంతంగా ఫ్లైట్‌ను సొంతం చేసుకున్న దేశంలోనే తొలి రాజకీయ నేత అవుతారు.

Previous articleకేంద్రానికి తలొగ్గిన ఏపీ ప్రభుత్వం: హరీశ్!
Next articleకుప్పంలో మైండ్ గేమ్ ఆడుతున్న సాక్షి మీడియా, జగన్!