చిరుపై ప్రశంసల వర్షం కురిపించిన సాయి రెడ్డి?

ముఖ్యమంత్రి వైఎస్ జగన్ మోహన్ రెడ్డి నేతృత్వంలోని ఆంధ్రప్రదేశ్‌లో అధికారంలో ఉన్న వైఎస్ఆర్ కాంగ్రెస్ పార్టీ పవర్ స్టార్, జనసేన పార్టీ అధినేత పవన్ కళ్యాణ్ పట్ల un పూర్తిగా ధిక్కారంగా ఉంది, అతను సాధ్యమైన ప్రతి సందర్భంలో ప్రభుత్వంపై విరుచుకుపడ్డాడు. జగన్ కూడా పవర్ స్టార్‌ని టార్గెట్ చేయడం మర్చిపోరు, ఆయనను తెలుగుదేశం పార్టీ అధ్యక్షుడు, మాజీ ముఖ్యమంత్రి ఎన్ చంద్రబాబు నాయుడు “దత్తపుత్రుడు”గా అభివర్ణించారు. ప్రతి బహిరంగ సభలో ముఖ్యమంత్రి నాయుడు, పవన్‌ల మధ్య ఉన్న ఈ అనుబంధాన్ని ప్రస్తావించడం మర్చిపోరు.
వచ్చే అసెంబ్లీ ఎన్నికల్లో టీడీపీ, జనసేనలు బీజేపీని మట్టికరిపించి కలిసి పోటీ చేస్తాయని నేతలు విస్తృతంగా ప్రచారం చేస్తున్నారు.సోషల్ మీడియాలో వైఎస్సార్‌సీపీకి వ్యతిరేకంగా ఘాటైన వ్యాఖ్యలు చేసిన పవన్ కళ్యాణ్ అన్నయ్య నాగబాబుపై కూడా వారు పదునైన వ్యాఖ్యలు చేశారు. కానీ, వైఎస్సార్‌సీపీ నాయకత్వం మాత్రం ముగ్గురు అన్నదమ్ముల్లో పెద్దవాడైన మెగాస్టార్ చిరంజీవికి చాలా ప్రాధాన్యత ఇస్తూ ఆయనను ముచ్చటించడం ఆశ్చర్యంగా ఉంది.
చిరంజీవి కొన్ని సార్లు తాడేపల్లికి ప్రత్యేక విమానంలో వెళ్లి జగన్‌తో కలిసి భోజనం చేసి ఆయనపై ప్రశంసల వర్షం కురిపించారు. టిక్కెట్ ధరల పెంపు,ప్రత్యేక ప్రదర్శనలకు అనుమతి తదితర సమస్యలపై చర్చించేందుకు జగన్‌ను కలిసిన టాలీవుడ్ ప్రతినిధి బృందానికి ఆయన నాయకత్వం వహించారు. పరిశ్రమ సమస్యలను పరిష్కరించడంలో ఆయన ప్రధాన పాత్ర పోషించారు. రోజా వంటి వైఎస్సార్‌సీపీ నాయకులు కూడా నిత్యం చిరంజీవిని పొగుడుతూనే, పవన్ కళ్యాణ్, నాగబాబులపై విరుచుకుపడుతున్నారు.
ఒకానొక దశలో వైఎస్సార్‌సీపీ మెగాస్టార్‌ను రాజ్యసభకు నామినేట్ చేసే అవకాశం ఉందనే చర్చ కూడా సాగింది. చిరంజీవి తన వైపు ఉన్నారనే అభిప్రాయాన్ని కలిగించగలిగితే అది మెగా అభిమానులను పార్టీ వైపు ఆకర్షిస్తుందని, అది పవన్ కళ్యాణ్‌పై మానసికంగా ప్రభావం చూపుతుందని వైఎస్సార్సీ నాయకత్వం అభిప్రాయపడుతున్నట్లు తెలుస్తోంది. సోమవారం, వైఎస్ఆర్సి ప్రధాన కార్యదర్శి, రాజ్యసభ సభ్యుడు వి విజయసాయి రెడ్డి తన రాబోయే చిత్రం “గాడ్ ఫాదర్” ప్రీ-రిలీజ్ ఈవెంట్‌ను ఆంధ్రప్రదేశ్‌లో నిర్వహించాలని మెగాస్టార్ తీసుకున్న నిర్ణయాన్ని ప్రశంసిస్తూ ఒక ట్వీట్ పోస్ట్ చేశారు.
“మెగాస్టార్ చిరంజీవి మెసేజ్ ఓరియెంటెడ్ చిత్రం “గాడ్ ఫాదర్” ప్రీ రిలీజ్ ఈవెంట్ ఆంధ్రప్రదేశ్‌లో జరగడం చాలా ఆనందంగా ఉంది. ఆయనకు నా హృదయపూర్వక అభినందనలు. గత నాలుగు దశాబ్దాలుగా తెలుగు చిత్ర పరిశ్రమను అలరిస్తున్నాడు. అతనిలో ఇప్పటికీ అదే శక్తి, అదే ఉత్సాహం. ఆయన జీవితం ఎంతో మందికి స్ఫూర్తిదాయకం. అని సాయిరెడ్డి ట్వీట్ చేశారు. ఇది పొగడ్తలే కాకుండా వైఎస్సార్‌సీపీకి చిరంజీవి మద్దతు ఉందన్న సందేశాన్ని అందించే ప్రయత్నమని ప్రత్యేకంగా చెప్పనవసరం లేదు!

Previous articleవైఎస్‌ఆర్‌కు కాంగ్రెస్ వెన్నుపోటు పొడిచిందన్న షర్మిల!
Next articleజాతీయ రాజకీయాల్లోకి ఒంటరిగా వెళ్లాలని కేసీఆర్ భావిస్తున్నారా?