వైఎస్‌ఆర్‌కు కాంగ్రెస్ వెన్నుపోటు పొడిచిందన్న షర్మిల!

వైఎస్ఆర్ తెలంగాణ పార్టీ (వైఎస్ఆర్టీపీ) అధినేత వైఎస్. తన తండ్రిపై కాంగ్రెస్ వెన్నుపోటు పొడిచారని షర్మిల సోమవారం ఆరోపించారు. రాజశేఖర్ రెడ్డి. ప్రజా ప్రస్థానం పాదయాత్రలో 164వ రోజు ప్రజలనుద్దేశించి షర్మిల మాట్లాడుతూ 2004, 2009లో రెండుసార్లు కాంగ్రెస్‌ను అధికారంలోకి తీసుకొచ్చింది వైఎస్‌ఆర్ అని, కాంగ్రెస్‌ పార్టీ వైఎస్‌ఆర్‌కు వెన్నుపోటు పొడిచి ఆయన పేరును చేర్చుకుందని అన్నారు.
షర్మిల సోమవారం తన పాదయాత్రలో 2,300 కిలోమీటర్ల మార్క్‌ను అధిగమించారు. తెలంగాణ ఏర్పాటైన తర్వాత ఈ ప్రాంతం నుంచి ఏ రాజకీయ నాయకుడూ పాదయాత్ర చేయని అత్యధిక దూరం ఇదే.
నియోజకవర్గాన్ని అభివృద్ధి చేయలేక స్థానిక ఎమ్మెల్యేను విమర్శించడం మొదలు, ఈ ప్రాంతాన్ని విస్మరిస్తున్న కేసీఆర్ నేతృత్వంలోని టీఆర్‌ఎస్ ప్రభుత్వంపై గురిపెట్టి సంగారెడ్డిలో అడుగుపెట్టిన షర్మిల అక్కడ అభివృద్ధి చేయకపోవడంపై టీఆర్‌ఎస్ ప్రభుత్వంపైనా, స్థానిక కాంగ్రెస్ ఎమ్మెల్యే జగ్గారెడ్డిపైనా విరుచుకుపడ్డారు.
తెలంగాణ అభివృద్ధి చెందలేదని, రాష్ట్రాన్ని అప్పుల ఊబిలోకి నెట్టివేస్తున్న సమయంలో కేసీఆర్, కేటీఆర్‌ల తండ్రీకొడుకులు తమ ఆదాయాన్ని సంపాదించుకోవడంలో ఎలా బిజీగా ఉన్నారని షర్మిల పేర్కొన్నారు.
2,300 కిలోమీటర్లు పూర్తి చేసుకున్న సందర్భంగా సంగారెడ్డి అసెంబ్లీ సెగ్మెంట్ పరిధిలోని కంది మండల పరిధిలోని ఆరుట్ల గ్రామంలో ఆమె తన తండ్రి విగ్రహాన్ని ఆవిష్కరించారు. కాంగ్రెస్‌లో కేటీఆర్‌కు రహస్య మిత్రుడని, తాను బీజేపీ డైరెక్షన్‌లో పనిచేస్తున్నానని ఎమ్మెల్యే జగ్గారెడ్డి ఆరోపించిన నేపథ్యంలో ఆమె ఆయనపై ఎదురుదాడికి దిగారు. రాజకీయాల్లో ఎప్పుడూ ఎలాంటి వైఖరి అవలంబిస్తారో తెలిసిన వైఎస్‌ఆర్‌పై మాట్లాడే అర్హత జగ్గారెడ్డికి లేదని వైఎస్‌ఆర్‌టీపీ నేత అన్నారు.తన తండ్రి ఎన్నడూ పార్టీలు మారలేదని, ఈ ప్రాంత ప్రజలకు అండగా నిలిచారన్నారు.

Previous articleవైఎస్ఆర్ కాంగ్రెస్ ఎమ్మెల్సీకి బెయిల్ నిరాకరించిన హైకోర్టు!
Next articleచిరుపై ప్రశంసల వర్షం కురిపించిన సాయి రెడ్డి?