మద్యం కుంభకోణం: టీఆర్‌ఎస్‌ను కలవరపెడుతున్నాయి!

ఢిల్లీ మద్యం కుంభకోణంలో తాజా వెల్లడి, ఆ తర్వాత హైదరాబాద్‌కు చెందిన గోల్డ్‌స్టోన్ శ్రీనివాసరావు అలియాస్ చెన్నమనేని శ్రీనివాసరావుపై జరిగిన దాడులు తెలంగాణలో అధికార టీఆర్‌ఎస్‌కు నిద్రలేని రాత్రులు ఉన్నట్లు కనిపిస్తోంది. టీఆర్ఎస్ అధికార కుటుంబంతో ఆయనకున్న సంబంధాలు ఇప్పుడు చర్చనీయాంశంగా మారాయి. విచారణ ముమ్మరం కావడంతో కేసీఆర్ కుటుంబంతో సంబంధాలు తెగిపోతున్నాయి.
రాజ్యసభ ఎంపీ సంతోష్‌కుమార్‌ ఏడు కంపెనీలకు డైరెక్టర్‌గా ఉండగా, అలాంటి పలు కంపెనీల్లో సంతోష్‌కుమార్‌,శ్రీనివాసరావు ఇద్దరూ డైరెక్టర్లుగా ఉన్నారు.కొన్ని కంపెనీలు ఎనిమిది,తొమ్మిది నెలల్లోనే మూతపడ్డాయి. సంతోష్ కుమార్ 2016 మార్చిలో రాజ్యసభ సభ్యుడు కాగానే ఈ కంపెనీలన్నింటికీ రాజీనామా చేశారు.
శ్రీనివాసరావుకు చెందిన హైదరాబాద్ షాపింగ్ కంపెనీ డైరెక్టర్ల బోర్డులో సంతోష్ కుమార్ ఉన్నారు. తోష్‌కుమార్‌ డైరెక్టర్‌గా ఉన్న అన్ని కంపెనీల ఆర్థిక లావాదేవీలపై ఈడీ, ఇతర కేంద్ర విభాగాలు ఇప్పుడు విచారణ జరుపుతున్నాయని సంబంధిత వర్గాలు చెబుతున్నాయి. ఈ కంపెనీల్లోని కొంతమంది కీలక వ్యక్తులను ఇప్పటికే ప్రశ్నిస్తున్నట్లు సమాచారం.
ఇలా అనేక కంపెనీల బోర్డుల్లో టీఆర్‌ఎస్‌ అధినేత్రి కుటుంబానికి చెందిన పలువురు సభ్యులుగా ఉన్నారనే ఆరోపణలున్నాయి. ఇవన్నీ ఇప్పుడు కుటుంబానికి చికాకు తెప్పిస్తున్నాయని అంటున్నారు. తెలంగాణ అసెంబ్లీకి ఎన్నిక‌ల‌కు ఇంకా ఏడాది స‌మ‌యం ఉన్న నేప‌థ్యంలో ప‌రిస్థితి ఎలా ఉంటుందోన‌న్న ఆందోళ‌న ఆ పార్టీలో ఉంది.

Previous articleబీజేపీ డబుల్ గేమ్ ఆడుతోందని బావిస్తున్న జనసేన?
Next articleగ్రాండ్‌గా ప్రారంభ‌మైన ధనుష్, సందీప్ కిషన్ ‘కెప్టెన్ మిల్లర్‌` చిత్రం