జగన్ నిర్ణయంతో గడ్డు పరిస్థితిలో లక్ష్మీ పార్వతి!

తెలుగుదేశం పార్టీ వ్యవస్థాపకుడు ఎన్టీఆర్ నుండి పార్టీ నాయకత్వం చంద్రబాబు నాయుడు వద్దకు వెళ్ళిన తర్వాత ఎన్టీఆర్ భార్య లక్ష్మీపార్వతి చంద్రబాబు నాయుడుపై తీవ్ర విమర్శలు చేశారు. ఎన్టీఆర్ తుది శ్వాస విడిచిన తర్వాత ఆమె పార్టీ పెట్టింది. అయితే, ఆమె పెద్ద విజయాన్ని చూడలేకపోయింది. వైఎస్‌ జగన్‌ పార్టీ పెట్టిన తర్వాత వైఎస్‌ఆర్‌సీపీలో చేరి పార్టీలో కొనసాగుతున్నారు.
వైఎస్సార్‌సీపీతో అనుబంధం కారణంగా ఆమెను ఆంధ్రప్రదేశ్ తెలుగు అకాడమీ చైర్మన్‌గా చేశారు. ప్రతిగా, లక్ష్మీ పార్వతి వైఎస్‌ఆర్‌సిపి అధినేత గురించి గొప్పగా మాట్లాడింది. స్వర్గీయ ఎన్టీఆర్‌కి నిజమైన వారసుడు అని పేరు పెట్టింది.
అదే వైఎస్ జగన్ మోహన్ రెడ్డి లక్ష్మీపార్వతిని ఇరుకున పెట్టాడు. ఎన్టీఆర్ యూనివర్సిటీకి వైఎస్ఆర్ యూనివర్సిటీ అని పేరు పెట్టాలని ఆంధ్రప్రదేశ్ ప్రభుత్వం పిలుపునిచ్చిన సంగతి తెలిసిందే. ఈ నిర్ణయంపై తెలుగుదేశం పార్టీ సభ్యులు,పార్టీ మద్దతుదారుల నుంచి తీవ్ర స్పందన వస్తోంది.
లక్ష్మీపార్వతి ఈ నిర్ణయంను సమర్థించలేని, వ్యతిరేకించలేని స్థితిలో ఉన్నారు.ఆమె ఈ చర్యకు మద్దతిస్తే, యూనివర్శిటీ చేయాలనే ఆలోచనను ప్రారంభించిన తన భర్త పేరును తొలగించే నిర్ణయానికి ఆమె ఎలా మద్దతు ఇస్తుందని టీడీపీ మద్దతుదారులు అడగడంతో ఆమె వేడిని ఎదుర్కోవలసి వచ్చింది.
మరోవైపు, ఆమె ఈ చర్యను కూడా వ్యతిరేకించదు. ఆమె ఈ చర్యకు వ్యతిరేకంగా మాట్లాడితే, ఆమె ఆంధ్రప్రదేశ్ ముఖ్యమంత్రి ఆగ్రహానికి గురికావలసి ఉంటుంది.ఆమెకు ఇప్పుడు ఆంధ్రప్రదేశ్ తెలుగు అకాడమీ చీఫ్ పదవి తప్ప మరే పదవి లేదు. ఆమె ఈ చర్యను వ్యతిరేకించి జగన్ మోహన్ రెడ్డికి కోపం తెప్పిస్తే,ఆమె పదవిని కోల్పోవలసి రావచ్చు.

Previous articleవైజాగ్ స్టీల్ ప్లాంట్‌ను స్వాధీనం చేసుకోనున్న అదానీ?
Next articleమునుగోడు ప్రచారాన్ని కేసీఆర్ స్వయంగా పర్యవేక్షిస్తున్న కేసీఆర్?