బీజేపీ డబుల్ గేమ్ ఆడుతోందని బావిస్తున్న జనసేన?

బీజేపీ డబుల్ గేమ్ ఆడుతోందని భావిస్తున్న జనసేనలో ఓపిక నశిస్తోంది. కుందేలుతో పరుగెత్తడం, వేటకుక్కతో వేటాడటం బీజేపీకి ప్రావీణ్యం కలిగిందని జనసేన శ్రేణులు భావిస్తున్నాయి. ఒకవైపు జనసేనతో పొత్తు, మరోవైపు వైఎస్సార్‌సీపీతో దోస్తీ. అనేక మంది జనసేన కార్యకర్తలు, నాయకులు కూడా బిజెపితో పొత్తు పెట్టుకోవడం స్వీయ ఓటమి అని భావిస్తున్నారు, ఎందుకంటే అది ప్రత్యర్థి వైఎస్‌ఆర్‌సిపికి సహాయం చేస్తోంది.
బీజేపీతో పొత్తు పెట్టుకుంటే ఆ తర్వాతి వారికి మాత్రమే మేలు జరుగుతుందని పలువురు జనసేన నేతలు భావిస్తున్నారు. జనసేనను దెబ్బకొట్టి బీజేపీ ఓట్ల శాతాన్ని పెంచుకుంటుందని ఆ పార్టీ నేతలు భావిస్తున్నారు. 2024 ఎన్నికల్లో తెలుగుదేశం పార్టీతో పొత్తు పెట్టుకుంటే జనసేనకు లాభం చేకూరుతుందని జనసేన శ్రేణులు భావిస్తున్నాయి.
కింది స్థాయిలో చాలా మంది జనసేన కార్యకర్తలు టీడీపీకి సహకరిస్తున్నారు.నిజానికి జడ్పీటీసీ,ఎంపీటీసీ ఎన్నికల కోసం కొన్ని చోట్ల వైఎస్సార్‌సీపీని ఓడించేందుకు ఇరు పార్టీలు ఒక్కటయ్యాయి. నిజానికి వైఎస్సార్‌సీపీకి బీజేపీ సహాయం చేస్తోందని, ఈ ద్వంద్వ వైఖరి జనసేనకు తగులుతుందని వారు భావిస్తున్నారు. జనసేన ఒంటరిగా లేదా కనీసం టీడీపీతో కలిసి పోటీ చేయాలని వారు భావిస్తున్నారు.
ప్రస్తుతం ఈ విషయంలో ఆ పార్టీ అధినేత పవన్ కళ్యాణ్ మౌనంగా ఉన్నారు. 2024 ఎన్నికలకు బీజేపీ రూట్ మ్యాప్ ఇస్తుందని, రూట్ మ్యాప్ ప్రకారమే పార్టీ పనిచేస్తుందని ఆయన సన్నిహితులతో చెప్పినట్లు సమాచారం. ఇది జనసేన శ్రేణుల్లో కలవరం రేపుతోంది.

Previous articleమునుగోడు ప్రచారాన్ని కేసీఆర్ స్వయంగా పర్యవేక్షిస్తున్న కేసీఆర్?
Next articleమద్యం కుంభకోణం: టీఆర్‌ఎస్‌ను కలవరపెడుతున్నాయి!