మునుగోడు ప్రచారాన్ని కేసీఆర్ స్వయంగా పర్యవేక్షిస్తున్న కేసీఆర్?

మునుగోడు ఉప ఎన్నిక ప్రచారాన్ని కేసీఆర్ స్వయంగా పర్యవేక్షిస్తున్నట్లు విశ్వసనీయంగా తెలిసింది. గతంలో హుజూర్‌నగర్‌, నాగార్జున సాగర్‌, హుజూరాబాద్‌ ఉపఎన్నికలకు భిన్నంగా హరీశ్‌రావు వంటి నేతలకు బాధ్యతలు అప్పగించగా, ఉప ఎన్నికల్లో టీఆర్‌ఎస్ ప్రచారాన్ని చేపట్టాలని కేసీఆర్ నిర్ణయించారు. మునుగోడులో ప్రచారాన్ని ఆయన పర్యవేక్షిస్తున్నట్లు విశ్వసనీయ సమాచారం.
ఇంఛార్జి మంత్రులు, ఎమ్మెల్యేలు, ఇతర స్థానిక నేతలతో కేసీఆర్ ఎప్పటికప్పుడు వివరణలు ఇస్తూ ప్రచారం జరుగుతున్న తీరును పర్యవేక్షిస్తున్నట్లు సమాచారం. మునుగోడు నియోజకవర్గం పరిధిలో 159 గ్రామాలు ఉన్నాయని, ఆయా గ్రామాల్లో విస్తృతంగా పాదయాత్రలు నిర్వహించాలని ఇంచార్జులను కేసీఆర్ కోరారు. ప్రతి గ్రామంలో శ్రేయోభిలాషులు, మద్దతుదారులతో సమావేశాలు నిర్వహించాలని కూడా ఆయన కోరారు.
మునుగోడులో పార్టీని గెలిపించాలని కేసీఆర్ చాలా ప్రత్యేకంగా చెప్పారన్నారు. దుబ్బాక, హుజూరాబాద్‌లో ఓడిపోవడంతో కలత చెందారు. రెండు చోట్లా బీజేపీ టీఆర్‌ఎస్‌ను ఓడించింది. మునుగోడులో టీఆర్‌ఎస్‌ను గెలిపించి పరువు దక్కించుకోవాలన్నారు. అందుకే నియోజకవర్గంలో ప్రచారం సాగుతున్న తీరుపై ఆయన ప్రత్యేక దృష్టి సారించారు.
ఇదిలా ఉంటే కూసుకుంట్ల ప్రభాకర్ రెడ్డి అభ్యర్థిత్వాన్ని టీఆర్ఎస్ దాదాపు ఖరారు చేసింది. టికెట్ ఆశించి, రెడ్డికి దక్కడంపై మనస్తాపానికి గురైన వారిని బుజ్జగించే ప్రయత్నాలకు కేసీఆర్ స్వయంగా దిశానిర్దేశం చేస్తున్నట్లు సమాచారం. కర్నె ప్రభాకర్‌, బూర నర్సయ్యగౌడ్‌ వంటి పలువురు బీసీ నేతలు లైన్‌లో పడి రెడ్డి కోసం ప్రచారం చేయాలని కోరారు. మునుగోడు ఉప ఎన్నికలకు పార్టీ సన్నద్ధతలో ఎలాంటి అవాంతరాలు లేకుండా చూసుకోవాలని కేసీఆర్ భావిస్తున్నారు.

Previous articleజగన్ నిర్ణయంతో గడ్డు పరిస్థితిలో లక్ష్మీ పార్వతి!
Next articleబీజేపీ డబుల్ గేమ్ ఆడుతోందని బావిస్తున్న జనసేన?