లోకేష్ పాదయాత్ర టీడీపీని అధికారంలోకి తీసుకు వస్తుందా?

తెలుగు రాష్ట్రాల్లో పాదయాత్రలు విజయవంతమై, యాత్రలు చేసిన నేతలు ముఖ్యమంత్రులు అయ్యారు. బీజేపీ చీఫ్ బండి సంజయ్ యాత్రలో బిజీగా ఉన్నారు. ఈ యాత్ర పార్టీకి కావాల్సిన బూస్ట్ ఇస్తుందన్న నమ్మకం ఉంది. యాత్ర ట్రెండ్‌ను ముందుకు తీసుకెళ్తూ ఓ యువ నాయకుడు యాత్రకు సిద్ధమవుతున్నారు.
రానున్న అసెంబ్లీ ఎన్నికల్లో విజయం సాధించేందుకు టీడీపీ అధినేత చంద్రబాబు నాయుడు తిరుగులేని ప్రయత్నాలు చేస్తున్నారు. మళ్లీ ప్రజలతో మమేకం కావడానికి వివిధ మార్గాల్లో పాదయాత్రను పార్టీ వ్యూహంలో చేర్చాలని చంద్రబాబు నాయుడు ఆలోచిస్తున్నారు. వచ్చే ఏడాది గణతంత్ర దినోత్సవం (జనవరి 26) నాడు ఆయన తనయుడు నారా లోకేష్ తన పాదయాత్ర ప్రారంభించేందుకు ముహూర్తం ఖరారు చేసినట్లు సమాచారం.
లోకేష్ తన పాదయాత్రను చిత్తూరు జిల్లా కుప్పం వద్ద ప్రారంభించి 2024 మార్చి నాటికి శ్రీకాకుళం జిల్లా ఇచ్ఛాపురంలో ముగిస్తారని సమాచారం. రాష్ట్రంలోని మొత్తం 175 నియోజకవర్గాలను కవర్ చేసేలా పాదయాత్రను రూపొందిస్తున్నారు. ఇక, పాదయాత్రలో వైసీపీ కంచుకోటల్లో ఎక్కువ సమయం గడపాలని నారా లోకేష్ యోచిస్తున్నారు. 2024 సార్వత్రిక ఎన్నికల నోటిఫికేషన్ 2024 ఏప్రిల్‌లో విడుదలయ్యే అవకాశం ఉందని,ఆ తేదీకి కొద్ది రోజుల ముందే లోకేష్ తన పాదయాత్రను ముగించే అవకాశం ఉందని ఊహాగానాలు ఉన్నాయి.ఊహించినట్లుగానే, పాదయాత్ర ఇప్పటికీ ప్రజల స్మృతిలో నిలిచిపోతుంది. ఓటర్ల హృదయాల్లో మంచి ముద్ర ఎన్నికల సమయంలో దోహదపడుతుంది.
ఇప్పుడు, అన్ని నియోజకవర్గాల్లో పార్టీ అవకాశాలను అంచనా వేయడానికి చంద్రబాబు నాయుడు సమీక్షా సమావేశాలు నిర్వహిస్తున్నారు. ఇప్పటికే కొన్ని నియోజకవర్గాలకు ఇన్‌ఛార్జ్‌లను నియమించడం, మరికొన్ని నియోజకవర్గాలకు అభ్యర్థులను ప్రకటించడం మొదలుపెట్టారు. మొత్తం 175 నియోజకవర్గాల్లోని అభ్యర్థుల విషయంలో లోకేష్ పాదయాత్ర సమయానికి చంద్రబాబు నాయుడు, నారా లోకేష్ లు క్లారిటీ తెచ్చుకోవాలని యోచిస్తున్నట్లు విశ్వసనీయ వర్గాల సమాచారం.
లోకేష్ తన పాదయాత్రలో పార్టీ క్యాడర్‌లో నైతిక స్థైర్యాన్ని పెంచే అవకాశం ఉన్నందున కొన్ని నియోజకవర్గాలకు అభ్యర్థులను కూడా ఖరారు చేసే అవకాశం ఉందని సమాచారం. తండ్రీకొడుకుల వ్యూహం పార్టీకి పునరుజ్జీవం ఇస్తుందో, వైసీపీ అధినేత, ముఖ్యమంత్రి వైఎస్‌ జగన్ లా టీడీపీ అధికారంలోకి వస్తుందో వేచి చూద్దాం.

Previous articleసోషల్ మీడియా లో హల్ చల్ చేస్తున్న మంచు విష్ణు ”’గోలీ సోడా వే’  
Next articleహర్యానాలో విపక్షాల ర్యాలీకి హాజరుకానున్న కేసీఆర్?