టీడీపీ టికెట్ ఆశిస్తున్న టాలీవుడ్ నటుడు-నిర్మాత?

తెలుగుదేశం పార్టీ తొలిసారిగా సినీ నటుడు ఎన్ టి రామారావు స్థాపించి, ప్రభుత్వాన్ని ఏర్పాటు చేసింది. అదే కారణంతో, సినీ పరిశ్రమ నుండి మంచి సంఖ్యలో మద్దతుదారులు, సానుభూతిపరులు ఉన్నారు. తాజాగా రాఘవేంద్రరావు టీడీపీ అధికారంలోకి రావడం ఖాయమని ధీమా వ్యక్తం చేశారు. 1983లో అధికారంలోకి వచ్చిన తర్వాత పార్టీ ఎందరో పెద్ద నటులకు స్వాగతం పలికి పార్లమెంటుకు పంపింది.
సినీ వర్గాలతో టీడీపీకి మంచి సాన్నిహిత్యం ఉన్నందున, ఒక ప్రముఖ నటుడు-నిర్మాత వచ్చే ఎన్నికల్లో టీడీపీ పార్టీ నుంచి పార్టీ టిక్కెట్‌ను కోరుకునే ఆలోచనలో ఉన్నట్లు సమాచారం.
మనం చెప్పుకుంటున్న సినీ పరిశ్రమలోని ప్రత్యేక సభ్యుడు ఎప్పుడూ తెలుగుదేశం పార్టీకి బలమైన మద్దతుదారుగా ఉంటూ రాజ్యసభ సభ్యునిగా పనిచేశారు. కానీ ప్రభుత్వం ఫీజు రీయింబర్స్‌మెంట్‌ను సకాలంలో చెల్లించడం లేదని ఆరోపించిన తర్వాత పార్టీ, నటుడు-నిర్మాత మధ్య పరిస్థితులు మారిపోయాయి. వైఎస్సార్‌సీపీకి విధేయతను మార్చాయి.
అయితే, తెలుగుదేశం పార్టీ నుంచి వైఎస్సార్‌సీపీకి విధేయులుగా మారాలన్న ఆయన నిర్ణయం, జగన్ మోహన్ రెడ్డికి విస్తృతంగా ప్రచారం చేయడం వల్ల ఆయనకు ఎలాంటి నామినేటెడ్ పదవి రాలేదు. జగన్‌కు మద్దతు ఇచ్చినప్పటికీ అతని విద్యా సంస్థకు కూడా జగన్ సర్కార్ నుండి ఎటువంటి ప్రయోజనాలు రాలేదు. తెలుగుదేశం పార్టీని వీడి వైఎస్సార్‌సీపీ శిబిరంలో చేరడం తన తప్పిదాన్ని గ్రహించిన సినీనటుడు-నిర్మాత అందుకే టీడీపీ పార్టీతో తన సమీకరణను మార్చుకునే పనిలో పడ్డారని అంటున్నారు. ఆయన పార్టీ అధినేత చంద్రబాబు నాయుడును కలిసి టికెట్ కోసం అభ్యర్థించవచ్చు.
సార్వత్రిక ఎన్నికలకు ఇంకా రెండేళ్ల దూరంలో ఉన్నందున ఏదైనా జరగవచ్చు. ప్రముఖ నటుడు-నిర్మాత పార్టీ టిక్కెట్టు పొందడంలో చంద్రబాబు నాయుడును ఒప్పించవచ్చు. గాసిప్‌ల ప్రకారం, సినీ పరిశ్రమ సభ్యుడు ఎన్నికల రాజకీయాల్లో బిజీ కావడానికి సిద్ధమవుతున్నాడు అతను ఎమ్మెల్యేగా తన అదృష్టాన్ని పరీక్షించుకోవచ్చు.
అంతేకాకుండా, వచ్చే ఎన్నికల కోసం టీడీపీ గెలుపు గుర్రాల కోసం వెతుకుతోంది. పార్టీ అవసరాలకు నటుడు, నిర్మాత సరిపోయే అవకాశం ఉంది అంతా సవ్యంగా సాగితే వచ్చే ఎన్నికల్లో ఆయనకు పార్టీ టిక్కెట్ దక్కే అవకాశం ఉంది.

Previous articleహర్యానాలో విపక్షాల ర్యాలీకి హాజరుకానున్న కేసీఆర్?
Next articleజగన్ పై నమ్మకం పోయిందా? సుప్రీంకోర్టును ఆశ్రయించిన సునీత!