డేంజర్ జోన్‌లో 56 మంది వైసీపీ ఎమ్మెల్యేలు!

వచ్చే సార్వత్రిక ఎన్నికల్లో 175 అసెంబ్లీ స్థానాలకు గానూ 175 స్థానాలు గెలుచుకోవడమే ఏపీ సీఎం జగన్ లక్ష్యం. ప్రజలకు వాగ్దానం చేసిన సంక్షేమ పథకాలను అమలు చేస్తున్న జగన్ అన్ని నియోజకవర్గాల్లోనూ గెలుస్తానని విపరీతమైన నమ్మకంతో ఉన్నారు కానీ ఆయా నియోజకవర్గాల్లో ఎమ్మెల్యేల బలం ఉందా? 56 మంది ఎమ్మెల్యేల పనితీరు సరిగా లేదని రాజకీయ వ్యూహకర్త ప్రశాంత్ కిషోర్ ఐపీఏసీ నివేదిక సూచించింది.
తాజాగా పీకే బృందం ఏపీ సీఎం జగన్‌ను కలిసి నివేదిక సమర్పించింది. 56 మంది ఎమ్మెల్యేలు ప్రజలు ఆశించిన స్థాయిలో పని చేయడం లేదని, ఇదే పరిస్థితి కొనసాగితే వచ్చే ఎన్నికల్లో వైసీపీ ప్రభుత్వం పడిపోయే అవకాశాలు ఎక్కువగా ఉన్నాయని నివేదిక వెల్లడించింది. ఈ రిపోర్ట్ తెలుసుకున్న జగన్ షాక్ అయ్యారు. 151 మంది వైసీపీ ఎమ్మెల్యేలు కూడా పీకే టీమ్ రిపోర్ట్ గురించి తెలుసుకున్నారు. డేంజర్ జోన్‌లో తమ పేరు గురించి ఆందోళన చెందుతున్నారు. పార్టీ నాయకత్వంతో పాటు, జగన్ ఈ 56 మంది ఎమ్మెల్యేలను కలవాలని నిర్ణయించారు.
వారి వారి నియోజకవర్గాలలో వారి పనితీరు, ప్రజాదరణ గురించి హెచ్చరిస్తున్నారు. అసెంబ్లీ సమావేశాలు కొనసాగుతున్నందున, అమరావతిలో అందరు ఎమ్మెల్యేలు అందుబాటులో ఉన్నందున, 56 మంది ఎమ్మెల్యేలతో ఏకంగా సమావేశం నిర్వహించాలనే ఆలోచనలో జగన్ ఉన్నారు. ఆ తర్వాత సజ్జల తదితరులతో కలిసి జగన్ ఈ 56 మంది ఎమ్మెల్యేలను కలుసుకుని ఫైనల్ వార్నింగ్ ఇస్తారని భావిస్తున్నారు.
ఈ సమావేశం తరువాత, జగన్ ఈ ఎమ్మెల్యేల పనిని అంచనా వేస్తారు. వారు నిర్లక్ష్యం ప్రదర్శిస్తే, వైసీపీ నాయకత్వం డిసెంబర్ నాటికి సంబంధిత నియోజకవర్గంలో కొత్త ముఖాన్ని ఉంచుతుంది. పనితీరు లేని ఎమ్మెల్యేలకు నేరుగా చెప్పాలని, వారిని పక్కకు తప్పించి కొత్త ముఖాలకు అవకాశం కల్పించాలని జగన్ అనుకుంటున్నారు.
‘గడప-గడపకు వైసీపీ’ కార్యక్రమంలో పలువురు ఎమ్మెల్యేలు ముగిసినా పట్టించుకోకపోవడంతో ప్రజల ఆగ్రహానికి గురయ్యారు. జగన్ దీని గురించి పట్టించుకోలేదు కానీ పీకే బృందం నుండి వచ్చిన నివేదిక తర్వాత అతను హై అలర్ట్ అయ్యాడు.పీకే ఇన్‌పుట్‌లకు జగన్ ఎంత విలువ ఇస్తారో అది సూచిస్తుంది.

Previous articleజగన్ పై నమ్మకం పోయిందా? సుప్రీంకోర్టును ఆశ్రయించిన సునీత!
Next articleవైజాగ్ స్టీల్ ప్లాంట్‌ను స్వాధీనం చేసుకోనున్న అదానీ?