వై-నాట్ 175 ఏపీలో వైఎస్ఆర్ కాంగ్రెస్ కొత్త నినాదం!

అధికార వైఎస్ఆర్ కాంగ్రెస్ 18 నెలల ముందే 2024 ఎన్నికల ప్రచారాన్ని ముమ్మరం చేసింది. ఓటర్లను ఆకర్షించేందుకు ఆ పార్టీ కొత్త నినాదాన్ని తెరపైకి తెచ్చింది. సెప్టెంబర్ 22న ముఖ్యమంత్రి వైఎస్ జగన్ మోహన్ రెడ్డి టీడీపీ అధినేత ఎన్ చంద్రబాబు నాయుడు ప్రాతినిధ్యం వహిస్తున్న కుప్పం అసెంబ్లీ నియోజకవర్గాన్ని సందర్శించినప్పుడు కొత్త నినాదం ప్రారంభమవుతుంది. ముఖ్యమంత్రి పర్యటన కోసం కుప్పం పట్టణాన్ని ముస్తాబు చేసేందుకు వైఎస్సార్‌ కాంగ్రెస్‌ పార్టీ శ్రేణులు కుప్పం గోడలపై కొత్త నినాదాన్ని ప్రారంభించారు.
కార్యకర్తలు అదే నినాదంతో పట్టణమంతా హోర్డింగ్‌లు, బ్యానర్‌లు కూడా పెట్టారు వై నాట్ 175 ? మొదటగా పార్టీ ఎమ్మెల్యేల సమావేశంలోనూ, ఆగస్టు 4న కుప్పం నియోజకవర్గ కార్యకర్తలతో రెండోసారి జరిగిన సమీక్షా సమావేశంలోనూ ముఖ్యమంత్రి ఈ నినాదాన్ని ప్రారంభించారు. మొదటిసారిగా టీడీపీని వైఎస్ఆర్ కాంగ్రెస్ ఓడించిందని పార్టీ కార్యకర్తలతో అన్నారు. కుప్పం నియోజకవర్గంలో పంచాయతీ రాజ్, మున్సిపల్ ఎన్నికలు. స్థానిక సంస్థల ఎన్నికల్లో టీడీపీని ఓడించిన జగన్ మోహన్ రెడ్డి అసెంబ్లీ ఎన్నికల్లోనూ టీడీపీని ఓడించేందుకు సమాయత్తం కావాలని కార్యకర్తలకు సూచించారు.
నిజానికి, ఎన్నికల తర్వాత స్థానిక ఎమ్మెల్యే అభ్యర్థి భరత్‌ని కేబినెట్‌ మంత్రిగా చేస్తానని ఆయన అన్నారు.దీంతో నియోజకవర్గంలోని పార్టీ కార్యకర్తలకు సవాల్‌ విసిరింది. ముఖ్యంగా టీడీపీ అధినేత ఎన్ చంద్రబాబు నాయుడు గత నెలలో హింసాకాండ జరిగిన నియోజకవర్గాన్ని సందర్శించిన తర్వాత వైఎస్ఆర్ కాంగ్రెస్ ఈ నినాదాన్ని సవాలుగా తీసుకుంటోంది. రెండు పార్టీల కార్యకర్తలపై, స్థానిక పోలీసులు రెండు పార్టీలపై కేసులు నమోదు చేశారు. ముఖ్యమంత్రి నియోజకవర్గంలో పర్యటిస్తుండటంతో జగన్ మోహన్ రెడ్డి పర్యటనను విజయవంతం చేసేందుకు కృషి చేస్తున్న పార్టీ కార్యకర్తల్లో నూతనోత్సాహం నెలకొంది. మరి ఈ ఉత్సాహం 2024లో 175 అసెంబ్లీ నియోజకవర్గాల లక్ష్యాన్ని ఎలా సాధిస్తుందో చూడాలి.

Previous articleసుప్రీం కోర్టులో ఎస్‌ఎల్‌పి దాఖలు చేయడంలో జగన్ ప్లాన్ ఏమిటి?
Next articleటీఆర్‌ఎస్‌ను బీజేపీ ఉచ్చులోకి లాగిందా?