తెలంగాణలో హఠాత్తుగా కేవీపీ ఎందుకు యాక్టివ్ అయ్యారు?

ఇంతకాలం నిద్రావస్థలో ఉన్న కేవీపీ రామచంద్రరావు ఒక్కసారిగా తెలంగాణ రాజకీయాల్లో ఎందుకు యాక్టివ్ అయ్యారు? టీపీసీసీ కార్యక్రమ అమలు కమిటీ అధ్యక్షుడు యేలేటి మహేశ్వరరెడ్డి కాంగ్రెస్ సీనియర్లు, అసమ్మతి వాదుల సమావేశానికి ఎందుకు హాజరయ్యారు? ప్రస్తుతం ఎవరి తరపున పనిచేస్తున్నారు? తెలంగాణలో కెవిపి అకస్మాత్తుగా యాక్టివ్‌గా మారినప్పటి నుంచి అడుగుతున్న ప్రశ్నలివి. యేలేటి ఇంట్లో పలువురు కాంగ్రెసోళ్లతో సమావేశమైన ఆయన ఆ తర్వాత సీనియర్ నేత జానా రెడ్డి ఇంట్లో జరిగిన విందు సమావేశంలో పాల్గొన్నారు. జానా రెడ్డి, మధు యాష్కీ, వీహెచ్, ఉత్తమ్ కుమార్ రెడ్డి, పొన్నం ప్రభాకర్ తదితరులతో ఆయన చర్చలు జరిపారు.
తెలంగాణ సీఎం కేసీఆర్ తరపున ఆయన కాంగ్రెస్ నేతలతో మధ్యవర్తిత్వం వహించేందుకు వచ్చినట్లు ధ్రువీకరించని కథనాలు వస్తున్నాయి. కేసీఆర్‌తో పాటు టీఆర్‌ఎస్‌లోని పలువురు నేతలతో కేవీపీ సత్సంబంధాలను పంచుకుంటున్నారు.
ఆసక్తికరమైన విషయమేమిటంటే, ఈ సమావేశాల తర్వాత,ప్రత్యేక జెండాను ఎగురవేయడం, టీఆర్ఎస్ వాగ్దానం చేస్తున్న తెలంగాణ తల్లి విగ్రహానికి భిన్నంగా కొత్త విగ్రహాన్ని ఏర్పాటు చేయడంపై సీనియర్లు తమ స్వరం పెంచారు. టిపిసిసి ప్రత్యేక జెండాను ఎగురవేయడాన్ని వాయిదా వేయవలసి వచ్చింది.
ఢిల్లీ మద్యం కుంభకోణంలో కల్వకుంట్ల కవితపై ఎన్‌ఫోర్స్‌మెంట్ డైరెక్టరేట్ దాడులపై కూడా కాంగ్రెస్ మౌనం వహించడం ఆసక్తికరంగా మారింది. దీన్ని, హైదరాబాద్‌ విమోచనను కాంగ్రెస్‌ సమస్యగా మార్చకుండా, టీఆర్‌ఎస్‌ ప్రభుత్వాన్ని మరింత ఇరకాటంలో పెట్టకుండా కేవీపీ భరోసా ఇచ్చారనే ప్రచారం జరుగుతోంది.

Previous articleమోడీ సొంత రాష్ట్రంలో బీజేపీ నెగిటివ్ ఇమేజ్ని ఎదుర్కొంటోందా?
Next articleమునుగోడు కాంగ్రెస్ ప్రచార,వ్యూహ కమిటీ నుంచి కోమటిరెడ్డి, మధు యాష్కీ ఔట్ !