మునుగోడు కాంగ్రెస్ ప్రచార,వ్యూహ కమిటీ నుంచి కోమటిరెడ్డి, మధు యాష్కీ ఔట్ !

టీపీసీసీ చీఫ్ రేవంత్ రెడ్డిని వెనకేసుకొచ్చిన కాంగ్రెస్ హైకమాండ్ స్పష్టమైన సంకేతాలు పంపుతోందా? రేవంత్ రెడ్డిని ఎదిరించే వారందరికీ స్ట్రాంగ్ వార్నింగ్ ఇవ్వాలని నిర్ణయించుకుందా? త్వరలో జరగనున్న మునుగోడు ఉపఎన్నికపై కాంగ్రెస్ పార్టీ చేస్తున్న ప్రచారానికి సంబంధించి పార్టీ తీసుకున్న తాజా నిర్ణయాలు ఈ విషయాన్ని స్పష్టంగా చెబుతున్నాయి.
మునుగోడు వ్యూహం, ప్రచార కమిటీని ప్రకటిస్తూ టీపీసీసీ శుక్రవారం నోట్‌ విడుదల చేసింది. ఎంపీ కోమటిరెడ్డి వెంకట్‌రెడ్డి, టీపీసీసీ ప్రచార కమిటీ చీఫ్‌ మధు యాష్కీ గౌడ్‌ల పేర్లు గల్లంతయ్యాయి. కోమటిరెడ్డి స్థానిక ఎంపీగా ఉండగా, మునుగోడు ఆయన పరిధిలోకి రాగా, మధు యాష్కీ పార్టీ ప్రచార కమిటీలో కీలక సభ్యుడు.
మొన్నటి వరకు కాంగ్రెస్‌లో ఉన్న కోమటిరెడ్డి సోదరుడు రాజగోపాల్ రెడ్డి ఇప్పుడు బీజేపీ అభ్యర్థిగా మారారు.
రేవంత్‌పై వెంకట్ రెడ్డి పదే పదే విమర్శలు గుప్పిస్తూ పార్టీ ప్రచారానికి సంబంధించి వివాదాస్పద సంకేతాలు పంపారు. పార్టీ వ్యూహాత్మక సమావేశాలను ఆయన దాటవేసి కేంద్ర మంత్రితో కలిసి నియోజకవర్గంలో పర్యటించారు. అనంతరం రాహుల్ గాంధీ ర్యాలీలో పాల్గొనేందుకు కేరళ బయల్దేరి వెళ్లారు. మునుగోడులో కాంగ్రెస్ పార్టీ మూడో స్థానానికి పడిపోయిందని మధు యాష్కీ ఇటీవల అన్నారు.
పార్టీని నిర్వీర్యం చేసేలా చేసే ఈ ప్రకటనలు, చర్యలపై హైకమాండ్ ఉలిక్కిపడినట్లు సమాచారం. కాబట్టి రేవంత్ రెడ్డి ప్రకటించిన కొత్త ప్రచార, వ్యూహ కమిటీలో రేవంత్ రెడ్డి అనుకూల నేతలే ఉన్నారు. కాంగ్రెస్ పరిశీలకుల అభిప్రాయం ప్రకారం, ఇది అసంతృప్తులకు వరుసలో పడటానికి స్పష్టమైన సంకేతం. రేవంత్ రెడ్డికి హైకమాండ్ పూర్తి మద్దతు ఇస్తుందనేది స్పష్టమైన సూచన. దీన్ని కోమటిరెడ్డి వెంకట్ రెడ్డి ఎలా తీసుకుంటారు? ఈ డ్రామా ఎప్పుడు బయటపడుతుందో వేచి చూద్దాం.

Previous articleతెలంగాణలో హఠాత్తుగా కేవీపీ ఎందుకు యాక్టివ్ అయ్యారు?
Next articleసోషల్ మీడియా లో హల్ చల్ చేస్తున్న మంచు విష్ణు ”’గోలీ సోడా వే’