ప్రత్తిపాటి 20 కోట్లు లంచం అడిగారని ఆరోపించిన బొల్లా?

శుక్రవారం అసెంబ్లీలో పారిశ్రామిక అభివృద్ధి, రాష్ట్ర ఆర్థిక అంశాలపై చర్చ సందర్భంగా ఆసక్తికర అంశం వెలుగులోకి వచ్చింది. ఈ చర్చను మాజీ మంత్రి కె.పి.సారధి ప్రారంభించి తన వంతు రాగానే పల్నాడు జిల్లా వినుకొండ వైఎస్‌ఆర్‌ కాంగ్రెస్‌ పార్టీ ఎమ్మెల్యే బొల్లా బ్రహ్మనాయుడు ఆ రహస్యాన్ని బయటపెట్టారు.
2014 నుంచి 2019 వరకు టీడీపీ హయాంలో చిలకలూరిపేట నియోజకవర్గంలో టెక్స్‌టైల్ పార్కు టెండర్ దాఖలు చేశామన్నారు. టెండర్ తనకే ఇచ్చారని,అయితే అప్పటి స్థానిక ఎమ్మెల్యే ప్రత్తిపాటి పుల్లారావు టెండరు క్లియర్ చేసేందుకు రూ.20 కోట్లు లంచం ఇవ్వాలని అడిగారు. తాను డబ్బులు ఇవ్వడానికి నిరాకరించానని, తన ను టెండర్‌ ఉపసంహరించుకోవాలని, లేదా రూ.20 కోట్లు ఇవ్వాలని ఎమ్మెల్యేను కోరినట్లు తెలిపారు. టెండర్ కావాలంటే టీడీపీ ప్రభుత్వం విధేయులుగా మారి టీడీపీలోకి ఫిరాయించాలని కూడా కోరినట్లు తెలిపారు.నేను టీడీపీలోకి ఫిరాయించలేదు. జగన్‌మోహన్‌రెడ్డికి నేను చాలా విధేయుడిని అని బ్రహ్మనాయుడు అన్నారు.
చివరకు పరిశ్రమలో నాకున్న అనుభవంతో టీడీపీ హయాంలో టెండర్‌ను వదులుకోవాల్సి వచ్చిందని ఎమ్మెల్యే అన్నారు. రాష్ట్రంలో టీడీపీ హయాంలో తన తిరుమల పాల డెయిరీపై కూడా టీడీపీ దాడి చేసిందన్నారు. అయితే ఆ ప్రయత్నాలను తట్టుకుని వ్యాపారాన్ని కొనసాగించగలిగానని చెప్పాడు.
రాష్ట్రంలోఉదార పారిశ్రామిక విధానం వల్ల పరిశ్రమలు వస్తున్నాయని ముఖ్యమంత్రి వైఎస్‌ జగన్‌మోహన్‌రెడ్డికి కృతజ్ఞతలు తెలిపారు.

Previous articleSanjana Anand
Next articleకృష్ణంరాజుకు టీఎస్ ప్రభుత్వం నుంచి అరుదైన గౌరవం!