కృష్ణంరాజుకు టీఎస్ ప్రభుత్వం నుంచి అరుదైన గౌరవం!

సినిమా పరిశ్రమ పట్ల తెలంగాణ ప్రభుత్వం ఎప్పుడూ సానుకూల దృక్పథంతో వ్యవహరిస్తోంది. లాక్‌డౌన్ ఎత్తివేయబడినప్పుడు, తెలంగాణ ప్రభుత్వం టాలీవుడ్ పరిశ్రమ షూటింగ్‌లను తిరిగి ప్రారంభించడానికి అనుమతిని మంజూరు చేసింది .వారు చేయగలిగిన అన్ని సహాయాన్ని అందించింది. సినిమా టిక్కెట్ల ధరల విషయంలో కూడా ప్రభుత్వం తన వంతు సాయం అందించింది.
కృష్ణంరాజు తుదిశ్వాస విడిచినప్పుడు రాష్ట్ర ప్రభుత్వం రాష్ట్ర గౌరవాలను ప్రకటించింది. ముందుగా ప్రకటించినట్లుగానే కృష్ణంరాజు ప్రభుత్వ లాంఛనాలతో అంత్యక్రియలు నిర్వహించారు. శాసనసభ్యులు కృష్ణంరాజుతో ఉన్న జ్ఞాపకాలను గుర్తుచేసుకుని ఆయన మృతికి సంతాపం తెలిపారు. ఇప్పుడు ఫిలిం నగర్‌లో కృష్ణంరాజు విగ్రహాన్ని ఏర్పాటు చేస్తామని తెలంగాణ ప్రభుత్వం తెలిపింది. ఈ విషయాన్ని ఆ రాష్ట్ర సినిమాటోగ్రఫీ మంత్రి తలసాని శ్రీనివాస్‌యాదవ్‌ ప్రకటించారు. ఈరోజు హైదరాబాద్‌లో జరిగిన కృష్ణంరాజు సంస్మరణ సభకు ఆయన హాజరయ్యారు.
సభను ఉద్దేశించి తలసాని శ్రీనివాస్ యాదవ్ మాట్లాడుతూ కృష్ణంరాజు ఆతిథ్యం, మంచి స్వభావానికి పేరుగాంచారన్నారు. కృష్ణంరాజు, ప్రభాస్ మధ్య పోలిక ద్వారా, తలసాని తన పెదనాన్నతో సమానమైన స్వభావం ప్రభాస్‌కు ఉందని అన్నారు. తెలంగాణ రాష్ట్రం ఏర్పడిన తర్వాత ఫిల్మ్ నగర్‌లో ఏర్పాటు చేయనున్న తొలి సినీ ప్రముఖుడి విగ్రహం కృష్ణంరాజు విగ్రహం కావడం ఇక్కడ విశేషం. తెలంగాణ ప్రభుత్వం తెలంగాణ ఏర్పాటు తర్వాత ఏ సినీ ప్రముఖుడి విగ్రహాన్ని ప్రభుత్వం ఏర్పాటు చేయలేదు. మొదటి విగ్రహం కృష్ణంరాజుదే కావడం విశేషం.

Previous articleప్రత్తిపాటి 20 కోట్లు లంచం అడిగారని ఆరోపించిన బొల్లా?
Next articleవైసీపీ 67 సీట్లు గెలుచుకోవచ్చన్న పవన్.. జనసేన సంగతి
ఏమిటి?