విశాఖ ఎంపీ సీటు చిన్నమ్మకు దక్కదా?

ఎన్టీఆర్ కూతురు, కేంద్ర మాజీ మంత్రి దగ్గుబాటి పురంధేశ్వరి రాజకీయ జీవితం ఏమీ అర్ధం కాకుండా ఉంది ? అలా కనిపిస్తుంది. ఆమె వల్ల పార్టీకి పెద్దగా ప్రయోజనం లేదన్న భావనలో బీజేపీ అధినాయకత్వం ఉన్నట్లు తాజా పరిణామాలు సూచిస్తున్నాయి. మరీ ముఖ్యంగా ఆంధ్రప్రదేశ్‌లో రాజకీయాల కొత్త బ్రాండ్‌ రూపుదిద్దుకుంటున్న తరుణంలో ఆమెకు చోటు లేకుండా పోతోంది.
2019 ఎన్నికలకు ముందు బీజేపీలో చేరిన ఆమె వైజాగ్ నుంచి లోక్‌సభకు పోటీ చేశారు. అయితే ఆమె ఎన్టీఆర్ కుమార్తె మరియు యుపిఎ ప్రభుత్వంలో మాజీ కేంద్ర మంత్రి అయినందున ఆమె పార్టీకి ఇంకా విలువ ఇవ్వగలదని మోడీ-షా పాలించిన బిజెపి భావించింది. అలాగే, ఆమె మధ్య ఆంధ్ర ప్రాంతంలో అత్యంత రాజకీయంగా చైతన్యవంతమైన కమ్యూనిటీకి చెందినది.
అందుకే ఆమెను పార్టీ జాతీయ కార్యదర్శుల్లో ఒకరిగా నియమించారు.ఆమెకు ఒడిశా, ఛత్తీస్‌గఢ్ రెండు రాష్ట్రాల బాధ్యతలు కూడా అప్పగించారు. అయితే కొద్దిరోజుల క్రితమే ఒడిశా రాష్ట్ర బాధ్యతలు ఆమెకు దూరమయ్యాయి. ఇప్పుడు ఛత్తీస్‌గఢ్ ఇంచార్జి పదవిని కూడా తీసేసినట్లు తేలింది. ఆమె ఇప్పుడు జాయినింగ్స్ కమిటీకి కన్వీనర్ మాత్రమే.
అయితే, ఆంధ్రప్రదేశ్‌లో పార్టీ స్థానం దృష్ట్యా ఆమె ఎవరినీ బీజేపీలోకి లాక్కోలేకపోతోంది.ముఖ్యమైన పదవులన్నీ పోవడంతో పార్టీలో ఆమెకు ప్రాధాన్యత బాగా తగ్గిపోయింది. ముఖ్యంగా విశాఖపట్నం నుంచి మళ్లీ లోక్‌సభకు పోటీ చేయాలని భావిస్తున్న తరుణంలో ఇది ఆమెకు పెద్ద ఎదురుదెబ్బగా భావిస్తున్నారు. వైజాగ్ నుండి వెలువడే నివేదికలు వైజాగ్ నుండి పార్టీ అభ్యర్థిని చేస్తామని బిజెపి ఇప్పటికే మరొక నాయకుడికి హామీ ఇచ్చిందని అంటున్నారు. అంటే ఆమెకు వైజాగ్ టికెట్ కూడా నిరాకరించే అవకాశం ఉందని వర్గాలు చెబుతున్నాయి.

Previous articleమునుగోడులో టీఆర్‌ఎస్‌కు దూరమవుతున్న బీసీలు?
Next articleవీరభద్రం చౌదరి – నరేష్ అగస్త్య- డెక్కన్ డ్రీమ్ వర్క్స్- దిల్ వాలా చిత్రం