పవన్ కళ్యాణ్ యాత్రకు ప్రత్యేక బస్సు రెడీ!

తెలుగు రాజకీయాల్లో యాత్రలకు ప్రత్యేక స్థానం, చరిత్ర ఉంది. ప్రజలతో మమేకమయ్యేందుకు పలువురు నేతలు యాత్రలు చేశారు. ఎన్టీఆర్‌ నుంచి వైఎస్‌ఆర్‌, చంద్రబాబు నాయుడు, వైఎస్‌ జగన్‌మోహన్‌రెడ్డి వరకు ఎందరో నేతలు యాత్రలు చేసి తమ లక్ష్యాలను చేరుకున్నారు. అయితే బస్సుయాత్ర చేయడంతో టీడీపీ అధినేత ఎన్టీఆర్ ఒంటరిగా నిలిచారు.
రాష్ట్రవ్యాప్తంగా పర్యటించేందుకు ఎన్టీఆర్‌ హరికృష్ణకు ప్రత్యేక వాహనం చైతన్య రథం ఏర్పాటు చేశారు. వాహనంలో అవసరమైన అన్ని సౌకర్యాలు ఉన్నాయి.పవన్ కళ్యాణ్ త్వరలో యాత్ర చేయబోతున్నందున ఇప్పుడు చైతన్య రథం చర్చలో ఉంది. చాలా కాలంగా ఎదురుచూస్తున్న యాత్ర కోసం వాహనం సిద్ధం చేయబడింది.
ఆంధ్రప్రదేశ్ లో పవన్ కళ్యాణ్ యాత్ర చేయనున్న సంగతి తెలిసిందే. అందుకు సంబంధించిన ఏర్పాట్లు శరవేగంగా జరుగుతున్నాయి. పవన్ కళ్యాణ్ ప్రయాణించే ఈ బస్సు ఎన్టీఆర్ వాడిన చైతన్య రథాన్ని పోలి ఉంటుంది. బస్సు వెండి రంగులో ఉంటుంది. అవసరమైన అన్ని సౌకర్యాలతో వస్తుంది. పవన్ కళ్యాణ్ బసకు బస్సు సౌకర్యం ఉంది.
ఈ నెల 26వ తేదీలోగా చెప్పిన అన్ని సౌకర్యాలతో కూడిన బస్సును పవన్ కళ్యాణ్ కు అందజేస్తామని చెబుతున్నారు. వర్క్‌షాప్‌లో పని జరుగుతోంది.అలాగే బస్సులో ప్రత్యేక సౌండ్ సిస్టమ్ కూడా వస్తుందని చెబుతున్నారు.

Previous articleఅమరావతి రైతుల పాద యాత్రపై కేంద్రం కన్ను?
Next articleమునుగోడులో టీఆర్‌ఎస్‌కు దూరమవుతున్న బీసీలు?