అశోక్ గజపతి రాజు సడన్‌గా ఎందుకు యాక్టివ్‌ అయ్యారు?

కొంత గ్యాప్ తర్వాత టీడీపీ అగ్రనేత అశోక్ గజపతి రాజు ఒక్కసారిగా యాక్టివ్ అయ్యారు. మాజీ కేంద్ర కేబినెట్ మంత్రి ఈరోజు మీడియాతో మాట్లాడుతూ అధికార పార్టీపై నిప్పులు చెరిగారు. అధికార పార్టీ ప్రజలను ఎందుకు ఇబ్బందులకు గురిచేస్తోందని ప్రశ్నించారు. ఆయన దూకుడు ప్రెస్ మీట్ చర్చనీయాంశంగా మారింది.
ప్రజలు ఎదుర్కొంటున్న సమస్యల గురించి రాజు గారు మాట్లాడుతూ ప్రజలకు సకాలంలో రేషన్ అందడం లేదని, పెంచుతున్న పన్నులను భరించలేకపోతున్నారని అన్నారు. ప్రభుత్వం చెత్త పన్నును ఎందుకు పెంచిందని, చెత్తను ప్రజల ముందు ఎందుకు పారవేస్తున్నారని ప్రశ్నించారు.
అమరావతి ప్రాంతాన్ని ప్రభుత్వం ఇబ్బందులకు గురిచేస్తోందని అశోక్ గజపతి రాజు మండిపడ్డారు. రాష్ట్రంలో ప్రజలకు ఉపాధి అవకాశాల పెంపుపై ప్రభుత్వం ఎందుకు దృష్టి సారించడం లేదన్నారు. వైఎస్ఆర్ ప్రభుత్వానికి రోజులు దగ్గరపడ్డాయని, ప్రభుత్వాన్ని వెనక్కి పంపే సమయం ఆసన్నమైందని అన్నారు.
తెలుగుదేశం పార్టీ సీనియర్ నేత అశోక్ గజపతి రాజు మళ్లీ కార్యాచరణలోకి దిగడం టీడీపీకి సంతోషాన్ని కలిగించినప్పటికీ, అశోక్ గజపతి రాజు మళ్లీ రాజకీయాల్లోకి రావడం ఆశ్చర్యంగా ఉంది.
టీడీపీ గెలుపు గుర్రాల కోసం వెతుకుతున్న తరుణంలో అశోక్ గజపతి రాజు వచ్చే సార్వత్రిక ఎన్నికల్లో తనకు పార్టీ టికెట్ ఇస్తారని ఆశిస్తున్నట్లు రాజకీయ నిపుణులు చెబుతున్నారు. పార్టీ టిక్కెట్‌పై ఆశలు పెట్టుకోవడంతో మాజీ కేంద్ర కేబినెట్‌ మంత్రి మళ్లీ యాక్టివ్గా రాజకీయాల్లోకి వచ్చే అవకాశం ఉందని రాజకీయ నిపుణులు చెబుతున్నారు.

Previous articleవివేకా హత్య కేసులో అనూహ్య మలుపులు?
Next articleవైఎస్ఆర్సీ సోషల్ మీడియా మానిట‌రింగ్ బాధ్య‌త‌ను స‌జ్జలకు అప్పగింత?