జీవిత రాజశేఖర్ హైదరాబాద్ నుంచి బీజేపీ టిక్కెట్టుపై పోటీ?

తెలంగాణలో బీజేపీ 2024 ఎన్నికల్లో విజయం సాధించేందుకు సిని గ్లామర్ కోసం తీవ్రంగా ఆరాటపడుతోంది. ఇది ఇప్పటికే జూనియర్ ఎన్టీఆర్, నితిన్‌లను ఆకర్షించింది. కార్తికేయ 2 హీరో నిఖిల్ సిద్ధార్థ్ తర్వాతి వ్యక్తి కావచ్చునని బిజెపి నుండి వెలువడుతున్న నివేదికలు చెబుతున్నాయి. ఇదిలా ఉండగా, 2023 ఎన్నికల్లో నటి జీవిత, ఆమె భర్త రాజశేఖర్‌లను బరిలోకి దింపేందుకు బీజేపీ ప్రయత్నిస్తోందని తెలుస్తోంది.
గెలుపు గుర్రాలను కోసంచూస్తున్న ఆ పార్టీ జీవిత రాజశేఖర్‌తో చర్చలు జరుపుతున్నట్లు సమాచారం. ఆసక్తికరమైన విషయం ఏమిటంటే, రాజకీయాల నుండి సుదీర్ఘ విరామం తర్వాత, జీవిత బండి సంజయ్ ప్రజా సంగ్రామ యాత్రలో కనిపించింది. అంతే కాదు. పాదయాత్రలో భాగంగా ఏర్పాటు చేసిన కొన్ని సభల్లో కూడా ఆమె ప్రసంగించారు. కేసీఆర్‌పై ఆమె తీవ్ర వ్యాఖ్యలు చేశారు.
జీహెచ్‌ఎంసీ పరిధిలోని నియోజక వర్గం నుంచి జీవిత పోటీ చేయాలని బీజేపీ యోచిస్తున్నట్లు సమాచారం. ఇప్ప‌టికే చ‌ర్చ‌లు జ‌రుగుతున్నాయ‌ని, జీవిత ఎన్నిక‌ల‌లో పోటీ చేసేందుకు మొగ్గు చూపుతున్న‌ట్లు వ‌ర్గాలు చెబుతున్నాయి. జీహెచ్‌ఎంసీలోని పశ్చిమ ప్రాంతాల్లోని కొన్ని నియోజకవర్గాల నుంచి ఆమె పోటీ చేయవచ్చని విశ్వసనీయ వర్గాలు చెబుతున్నాయి. ప్రస్తుతానికి నియోజకవర్గాన్ని గోప్యంగా ఉంచుతున్నారు.
అధికార టీఆర్ఎస్, కేసీఆర్ కూతురు కల్వకుంట్ల కవితపై జీవిత తీవ్ర స్థాయిలో విరుచుకుపడ్డారు.ఢిల్లీ మద్యం కుంభకోణంలో కవిత ప్రత్యక్షంగా పాల్గొన్నారని ఆమె ఆరోపించారు. టీఆర్‌ఎస్ ప్రభుత్వం చేస్తున్న తప్పిదాలు, కమీషన్‌లు కుప్పలు తెప్పలుగా ఉన్నాయని, తెలంగాణ రాష్ట్ర ప్రజలు టీఆర్‌ఎస్‌కు గుణపాఠం చెప్పేందుకు సమాయత్తమవుతున్నారని ఆమె అన్నారు.

Previous articleవైఎస్ఆర్సీ సోషల్ మీడియా మానిట‌రింగ్ బాధ్య‌త‌ను స‌జ్జలకు అప్పగింత?
Next articleబీజేపీ గెలుపు గుర్రాలు ఎక్కడ?