టీడీపీని వీడనున్న బుద్దా వెంకన్న?

తెలుగుదేశం పార్టీ సీనియర్ నాయకుడు, శాసన మండలి మాజీ సభ్యుడు బుద్దా వెంకన్న త్వరలో లేదా తరువాత పార్టీని వీడాలని నిర్ణయించుకున్నట్లు తెలుస్తుంది.విజయవాడ ఎంపీ కేశినేని నానితో బహిరంగ విభేదాలకు పేరుగాంచిన వెంకన్న, పార్టీ అధిష్టానం పట్టించుకోకపోవడంతో గత కొంత కాలంగా అసలైన పార్టీ కార్యకర్తలను పణంగా పెట్టి కేశినేని కుటుంబాన్ని ప్రోత్సహిస్తున్నారని భావిస్తున్నారు.
కృష్ణా జిల్లాలో పార్టీలోని విభేదాలను తొలగించి పార్టీ నేతలను ఏకతాటిపైకి తెచ్చేందుకు టీడీపీ అధ్యక్షుడు ఎన్‌.చంద్రబాబు నాయుడు అన్ని ప్రయత్నాలు చేస్తున్నప్పటికీ ఎప్పటికప్పుడు విభేదాలు తలెత్తుతున్నాయి.మంగళవారం సాయంత్రం విజయవాడలో ఉమ్మడి కృష్ణా జిల్లా టీడీపీ విస్తృత కార్యవర్గ సమావేశానికి జిల్లాలోని అసెంబ్లీ నియోజకవర్గాల్లోని సీనియర్ నేతలంతా హాజరయ్యారు. అయితే ఈ సమావేశంలో విజయవాడ (తూర్పు),విజయవాడ (పశ్చిమ)నియోజకవర్గాలకు చెందిన కొందరు టీడీపీ నేతలు తమకు గౌరవం ఇవ్వకపోవడంపై అసంతృప్తి వ్యక్తం చేశారు.
ముఖ్యంగా వేదికపై ఏర్పాటు చేసిన ఫ్లెక్స్ బోర్డుపై తన చిత్రం కనిపించకపోవడంతో బుద్దా వెంకన్న ఆగ్రహం వ్యక్తం చేశారు. వేదికపైకి రావాల్సిందిగా మాజీ మంత్రి కొల్లు రవీంద్ర బుద్దాను కోరగా, ఆయన వేదికపైకి వెళ్లేందుకు నిరాకరించి పార్టీ కార్యకర్తల మధ్యే కూర్చున్నారు. రవీంద్ర వేదికపై నుంచి కిందకు వచ్చి పైకి రావాలని అభ్యర్థించగా అందుకు నిరాకరించాడు.
కొంత సేపటికి బుద్దా, మరో సీనియర్ టీడీపీ నేత నాగుల్ మీరాతో కలిసి సమావేశాన్ని బహిష్కరించి హాలు నుంచి వెళ్లిపోయారు. బుద్దా, నాగుల్‌మీరాలను అడ్డుకునేందుకు సీనియర్‌ నేత వర్ల రామయ్య ప్రయత్నించినా వారు పట్టించుకోలేదు. ఇది బుద్ధా మరియు మీరా పార్టీని విడిచిపెట్టి యోచిస్తున్నట్లు టాక్ వచ్చింది.
అయితే తనకు అలాంటి ప్రణాళికలు లేవని, చంద్రబాబు నాయుడు మళ్లీ ముఖ్యమంత్రి అయ్యేలా చూడడమే తన ఏకైక లక్ష్యమని బుద్దా అన్నారు. తాను పార్టీని వీడుతున్నానంటూ కొన్ని వర్గాలు మాత్రమే ప్రచారం చేస్తున్నాయని ఆరోపించారు. ఇలాంటి వార్తల్లో వాస్తవం లేదని, తుది శ్వాస వరకు టీడీపీతోనే కొనసాగుతానని స్పష్టం చేశారు.

Previous articleబీజేపీ గెలుపు గుర్రాలు ఎక్కడ?
Next articleటీఆర్ఎస్ ఫోకస్ షర్మిల ఒక్కసారిగా వైపు మళ్లింది!