మునుగోడు ఎన్నికల్లో సంక్షేమ పథకాలపై టీఆర్‌ఎస్‌ ఆశ?

తెలంగాణలో మునుగోడులో మరో రసవత్తరమైన ఉప ఎన్నిక జరగనుంది. మూడు ప్రధాన పార్టీలు తాము కూడా ఎన్నికల్లో పోటీ చేస్తామని ధీమాగా ఉన్నాయి. ఉప ఎన్నికను ప్రతిష్టాత్మకంగా తీసుకున్న అధికార పక్షం, విపక్షాలు గెలుపు వ్యూహాలను రచిస్తున్నాయి. మునుగోడు ఉప ఎన్నిక సాధారణ ఎన్నికల తీర్పును ప్రతిబింబించే అవకాశం ఉందని కొందరు నిపుణులు అంటున్నారు.
ఇక ఉప ఎన్నికల్లో టీఆర్‌ఎస్‌దే విజయం అని అధికార పార్టీ ధీమా వ్యక్తం చేసింది.ఎన్నికల్లో టీఆర్‌ఎస్‌ విజయం సాధిస్తుందని, బీజేపీని గెలిపించే శక్తి లేదని మంత్రి జగదీశ్‌రెడ్డి అన్నారు. తన వ్యాఖ్యలకు మద్దతుగా కేబినెట్ మంత్రి మాట్లాడుతూ, ఈ ప్రాంతంలో టీఆర్‌ఎస్ చాలా అభివృద్ధి చేసిందని అన్నారు.
టీఆర్‌ఎస్‌ అమలు చేస్తున్న సంక్షేమ పథకాలు, మునుగోడు నుంచి ఫ్లోరైడ్‌ను పాలకవర్గం ఎలా తరిమికొట్టిందని జగదీశ్‌రెడ్డి గొప్పగా ప్రస్తావిస్తూ కాంగ్రెస్‌ పార్టీ ఈ ప్రాంతానికి పెద్దగా చేసిందేమీ లేదని, టీఆర్‌ఎస్‌ పాలన వల్ల ఈ ప్రాంతానికి మేలు జరిగిందన్నారు.
మునుగోడుకు కాంగ్రెస్ పెద్దగా చేసిందేమీ లేదని ఈ ప్రాంతానికి టీఆర్‌ఎస్‌ పార్టీ చేసిందని జగదీశ్ రెడ్డి హైలైట్ చేశారు. ప్రజలు కేసీఆర్ నాయకత్వాన్ని కోరుకుంటున్నారని మంత్రి అన్నారు. ఈ వ్యాఖ్యలతో సంక్షేమాన్ని దృష్టిలో పెట్టుకుని మునుగోడు ఎన్నికలకు వెళ్లాలని టీఆర్‌ఎస్ భావిస్తున్నట్లు తేలింది. ఎన్నికల్లో విజయం సాధిస్తుందన్న నమ్మకంతో పార్టీ ఉన్నా ఏ పార్టీ విజయం సాధిస్తుందో వేచి చూడాల్సిందే.

Previous articleఅంబేద్కర్ విగ్రహాన్ని ఏర్పాటు చేసేందుకు పోటీపడుతున్న ఏపీ, తెలంగాణ!
Next articleఇద్దరు మెగాస్టార్లు చిరంజీవి-సల్మాన్ ఖాన్‌ల మెగా మాస్ ప్రభంజనం-  ‘గాడ్ ఫాదర్’