చంద్రబాబు, జగన్‌లను కేసీఆర్ ఎందుకు కలవడం లేదు?

తెలంగాణ ముఖ్యమంత్రి కేసీఆర్‌పై టీపీసీసీ చీఫ్ రేవంత్ రెడ్డి మరోసారి విమర్శలు గుప్పించారు. గాంధీభవన్‌లో మీడియాతో మాట్లాడిన రేవంత్, దేశంలో కాంగ్రెస్ పార్టీని నిర్వీర్యం చేసేందుకే ప్రధాని మోదీ మాస్టర్‌ప్లాన్‌ను అమలు చేసేందుకు టీఆర్‌ఎస్ అధిష్టానం ప్రధాని నరేంద్ర మోదీతో చేతులు కలిపిందని ఆరోపించారు. కర్ణాటక మాజీ ముఖ్యమంత్రి హెచ్‌డి కుమారస్వామి హైదరాబాద్ పర్యటన,ఆదివారం ప్రగతి భవన్‌లో సీఎం కేసీఆర్‌తో జరిగిన హైప్రొఫైల్ భేటీఫై రేవంత్ వ్యాఖ్యలు చేశారు.జనతాదళ్ నాయకుడు బిజెపి ముక్త్ భారత్‌ను ఊహించాలనే కెసిఆర్ యొక్క మెగా ఆశయానికి తన మద్దతును అందించడమే కాకుండా, వచ్చే సార్వత్రిక ఎన్నికలలో ప్రధానమంత్రి పదవికి కెసిఆర్ అభ్యర్థిత్వానికి హామీ ఇచ్చారు.
కుమారస్వామి తన పార్టీని కేసీఆర్ కొత్త జాతీయ పార్టీలో విలీనం చేస్తారా?కాంగ్రెస్, యూపీఏ మిత్రపక్షాల మధ్య దూరం పెంచేందుకు కేసీఆర్ తీవ్రంగా ప్రయత్నిస్తున్నారు. ప్రధానిపై నోరు మెదపని ఏపీ సీఎం వైఎస్‌ జగన్‌ను కేసీఆర్‌ ఎందుకు కలవలేదని, ఇటీవల నరేంద్ర మోదీతో కరచాలనం చేసి బీజేపీకి మద్దతిచ్చిన టీడీపీ అధినేత నారా చంద్రబాబు నాయుడును ఎందుకు కలవలేదని రేవంత్‌ ప్రశ్నించారు.
ఇటీవలే కాంగ్రెస్‌ మిత్రపక్షం ఉద్ధవ్‌ ఠాక్రేను మోసం చేసి బీజేపీ మద్దతుతో సీఎం అయిన మహారాష్ట్ర సీఎం ఏక్‌నాథ్‌ షిండేను కేసీఆర్‌ కలవబోరని రేవంత్‌ వ్యాఖ్యానించారు. కెసిఆర్ ఒడిశా సిఎం నవీన్ పట్నాయక్‌ను కలవరు, అయితే అతను గతంలో కాంగ్రెస్ మద్దతుతో వరుసగా జార్ఖండ్, బీహార్ మరియు కర్ణాటకలో ప్రభుత్వాలను ఏర్పాటు చేసిన సోరెన్, నితీష్ కుమార్ మరియు కుమారస్వామి వంటి వారిని కలిశాడు. వారిని కాంగ్రెస్ నుండి బయటకు వచ్చేలా బలవంతం చేస్తాడు. కాంగ్రెస్‌ను బలహీనపరిచేందుకు ప్రధాని మోదీ మాస్టర్‌ప్లాన్‌ను అమలు చేస్తున్నారుఅని టీపీసీసీ చీఫ్‌ అన్నారు.
ఎంత మంది ఎన్డీయే నేతలను కలుస్తారో, తన జాతీయ ఆశయాల కోసం వారి మద్దతును పొందుతారో కేసీఆర్ చెప్పాలి అని రేవంత్ అన్నారు. తెలంగాణలో టీఆర్‌ఎస్‌, బీజేపీ రెండూ రహస్య ఒప్పందం కుదుర్చుకుని ఒకరికొకరు మద్దతిస్తున్నాయని ఫైర్‌బ్రాండ్ కాంగ్రెస్ నేత అన్నారు. ప్రజల సమస్యలను పక్కదారి పట్టించేందుకు రెండు పార్టీలు సమస్యలు సృష్టిస్తున్నాయని రేవంత్ ఆరోపించారు.

Previous articleకాంగ్రెస్ అధికారంలోకి వస్తే తెలంగాణ తల్లి విగ్రహాన్నిమారుస్తాం: రేవంత్ రెడ్డి
Next articleప్రభుత్వ పాఠశాలను డబుల్ బెడ్రూం ఇళ్లుగా మార్చిన వైసీపీ నేత!