నాదెండ్ల మనోహర్ తన అభ్యర్థిత్వాన్ని ప్రకటించారు!

జనసేన రాజకీయ వ్యవహారాల కమిటీ చైర్మన్ నాదెండ్ల మనోహర్ 2024 సార్వత్రిక ఎన్నికలకు తన అభ్యర్థిత్వాన్ని ప్రకటించారు. వచ్చే ఎన్నికల్లో తెనాలి అసెంబ్లీ నియోజకవర్గం నుంచి పోటీ చేస్తానని చెప్పారు. తదుపరి రౌండ్ సార్వత్రిక ఎన్నికలకు జనసేన నుండి ప్రకటించబడిన మొదటి అభ్యర్థి మనోహర్. ఆస‌క్తిక‌ర‌మైన విష‌యం ఏంటంటే.. పార్టీ అధినేత ప‌వ‌న్ క‌ళ్యాణ్ ఇంకా పేరు ప్ర‌క‌టించ‌క‌పోయినా ఆయ‌న అభ్య‌ర్ధిత్వాన్ని ప్ర‌క‌టించారు.

పవన్ కళ్యాణ్ కూడా తన అభ్యర్థిత్వాన్ని ప్రకటించలేదు మరియు అనేక ఎంపికలను పరిశీలిస్తున్నట్లు సమాచారం. గత ఎన్నికల్లో విశాఖపట్నంలోని గాజువాక, పశ్చిమగోదావరి జిల్లా భీమవరం నుంచి పోటీ చేసి ఓడిపోగా, తూర్పుగోదావరి, కాకినాడ జిల్లాల్లోని రెండు నియోజకవర్గాలపై పవన్ కళ్యాణ్ కన్నేసినట్లు సమాచారం. తెనాలి అసెంబ్లీ నియోజకవర్గంలోని కొల్లిపర తదితర గ్రామాల్లో తమ పార్టీ నేతలతో మనోహర్ సమావేశమయ్యారు. మనోహర్ ఈ నియోజకవర్గం నుంచి 2004, 2009లో రెండుసార్లు కాంగ్రెస్ అభ్యర్థిగా గెలుపొందారు. 2011 జూన్‌లో ప్రస్తుత ఎన్‌ కిరణ్‌కుమార్‌రెడ్డి ముఖ్యమంత్రి అయినప్పుడు ఆయన అసెంబ్లీ స్పీకర్‌ అయ్యారు.
రాష్ట్ర విభజన తర్వాత మనోహర్ జనసేనలో చేరి ఆ పార్టీలోనే కొనసాగుతున్నారు. 2019 ఎన్నికల్లో జనసేన తరపున పోటీ చేసిన ఆయన 2.05 లక్షల ఓట్లకు గానూ కేవలం 29,905 ఓట్లను సాధించారు. జనసేనలో పవన్ కళ్యాణ్ తర్వాతి స్థానంలో మనోహర్ నెంబర్ టూగా నిలిచారు. పవన్ కళ్యాణ్ సోదరుడు నాగబాబు పార్టీలో చురుకైన సభ్యుడిగా ఉన్నప్పటికీ, మనోహర్ మాత్రం పవన్ కళ్యాణ్ పట్ల ఉన్న అభిమానాన్ని కొనసాగిస్తున్నాడు. బహుశా అందుకే మనోహర్ తన అభ్యర్థిత్వాన్ని స్వయంగా ప్రకటించి ఉండొచ్చు. మరి సీనియర్ నాయకుడికి తగిన గౌరవం ఇస్తూ పవన్ కళ్యాణ్ ఈ ప్రకటనను ఆమోదిస్తారో లేదో చూడాలి.

Previous articleక్యూరియాసిటీ ని పెంచుతున్న “గీత సాక్షిగా” 
Next articleకాంగ్రెస్ అధికారంలోకి వస్తే తెలంగాణ తల్లి విగ్రహాన్నిమారుస్తాం: రేవంత్ రెడ్డి