పోలీస్ స్టేషన్‌లు నాకు అత్తగారిల్లు…:లోకేష్ !

ఆంధ్రప్రదేశ్‌లోని పోలీస్ స్టేషన్‌లు తనకు అత్తగారి ఇంటిలా మారాయని మాజీ మంత్రి, టీడీపీ నేత నారా లోకేశ్ అన్నారు. తాను గతంలో ఎన్నడూ పోలీస్‌స్టేషన్‌కు వెళ్లలేదని, ఇప్పుడు పోలీస్‌స్టేషన్లలోనే ఉండి జైళ్లకు వెళ్లేలా చేశారన్నారు. ఇటీవల మృతి చెందిన తెనాలి చినరావురు గ్రామానికి చెందిన టీడీపీ కార్యకర్త పాటిబండ్ల నరేంద్రనాథ్ కుటుంబాన్ని లోకేష్ పరామర్శించారు. 2019 సార్వత్రిక ఎన్నికల తర్వాత నరేంద్రనాథ్‌తో తనకున్న అనుబంధాన్ని గుర్తుచేసుకున్న మాజీ మంత్రి, యువ నాయకుడు పార్టీలో చాలా చురుకుగా పనిచేశారని అన్నారు. టీడీపీ ప్రధాన కార్యదర్శి కూడా రానున్న రోజుల్లో మృతుల కుటుంబానికి అండగా నిలుస్తామని హామీ ఇచ్చారు. తెనాలి అసెంబ్లీ నియోజక వర్గంలోని పార్టీ శ్రేణులు చురుగ్గా ఉంటూ పార్టీ కోసం పని చేస్తున్న వారికి అండగా ఉండాలని సూచించారు. రాష్ట్రంలో అన్నా క్యాంటీన్లను రాష్ట్ర ప్రభుత్వమే నాశనం చేసిందని ఆరోపించారు.
ముఖ్యమంత్రి వైఎస్‌ జగన్‌మోహన్‌రెడ్డి పేదలకు సాయం చేయడం లేదని, పేదలను ఆదుకునేందుకు టీడీపీని వీడడం లేదన్నారు. పేదలకు భోజనంతో పాటు అన్న క్యాంటీన్లను జగన్ రెడ్డి ఎందుకు ధ్వంసం చేస్తున్నారని మండిపడ్డారు. టీడీపీ నాయకులు, కార్యకర్తలను భయబ్రాంతులకు గురిచేసేందుకే ముఖ్యమంత్రి రాష్ట్రంలో భయానక పాలన సాగిస్తున్నారని విమర్శించారు. టీడీపీ కార్యకర్తలు, నాయకులపై ప్రభుత్వం తప్పుడు కేసులు బనాయిస్తోందని, ఆ కేసులు, పోలీస్‌స్టేషన్లు టీడీపీ కార్యకర్తలను భయాందోళనకు గురిచేయవని ఆయన అన్నారు. “నేను గతంలో ఏ పోలీస్ స్టేషన్‌కి వెళ్లలేదు. కానీ, జగన్ రెడ్డి ముఖ్యమంత్రి అయిన తర్వాత నేను పోలీసు స్టేషన్లలో, జైళ్లలో ఉండేలా తయారయ్యాను’ అని లోకేష్ అన్నారు. తనను అరెస్టు చేస్తారేమో లేదా జైలుకెళతామో అనే భయం కూడా పోయిందని ఆయన అన్నారు. నేను చేస్తున్నదంతా ఈ అవినీతి ప్రభుత్వానికి వ్యతిరేకంగా పోరాడడమేనని ఆయన అన్నారు.

Previous articleRegina Cassandra
Next articleకాంగ్రెస్, టీఆర్ఎస్ పొత్తులపై రేవంత్ స్పందన!