రాజకీయాల్లోకి సీబీఐ మాజీ జేడీ లక్ష్మీనారాయణ రీ-ఎంట్రీ ?

సీబీఐ మాజీ జాయింట్ డైరెక్టర్ లక్ష్మీనారాయణ రాజకీయాల్లోకి రీ ఎంట్రీ ఖాయమైనట్లు తెలుస్తోంది. సిబిఐ మాజీ జాయింట్ డైరెక్టర్ లక్ష్మీ నారాయణ జగన్ అక్రమాస్తుల కేసు వంటి హై ప్రొఫైల్ కేసులను నిర్వహించడం ద్వారా బాగా పాపులర్ అయ్యారు. ఆయనకు విద్యార్థులు, యువకులలో ప్రత్యేక ఫాలోయింగ్ కూడా వచ్చింది. అందుకే 2019 ఎన్నికలకు ముందు ఆయన తొలిసారి రాజకీయాల్లోకి వచ్చారని ప్రచారం జరిగింది. జనసేనలో చేరి ఎంపీగా పోటీ చేసి ఎన్నికల్లో ఓడిపోయారు. ఆ తర్వాత పార్టీని వీడారు. ఈ ఏడాది అక్టోబర్‌ 2న మళ్లీ రాజకీయాల్లోకి అడుగుపెట్టేందుకు సిద్ధమయ్యారు. అయితే, ఆయన తిరిగి జనసేనలో చేరేందుకు ఆసక్తి చూపడం లేదని సమాచారం. అదే సమయంలో స్పష్టమైన కారణాల వల్ల సొంత రాజకీయ పార్టీ పెట్టేందుకు ఇష్టపడడం లేదు. నివేదికల ప్రకారం, అతను బిజెపి లేదా ఆప్‌లో చేరే అవకాశం ఉంది. ఆయన చేరికపై రాష్ట్ర బీజేపీ నేతల్లో కొంత అసహనం కనిపిస్తోంది. మరి ఏ పార్టీలో చేరతారో.. మరి నిర్ణయాన్ని వాయిదా వేస్తారో వేచి చూడాలి.

Previous articleమునుగోడులో ప్రచారానికి 100మంది టీఆర్‌ఎస్ ఎమ్మెల్యేలు,
ఎంపీలు !
Next articleదేశవ్యాప్తంగా రైతులకు ఉచిత విద్యుత్తు హామీ ఇచ్చిన కేసీఆర్!